Share KHÁNG tránh né hệ thống Google Ads

vmc2207

1. Chuẩn bị
Mỗi tk 1 vps, Riêng biệt nhé
Ngâm trong vps ít nhất 2 ngày

2. Kháng
Vào phần link kháng, Xong rồi điền đầy đủ các bước như sau:

Web để web chạy, số điện thoại để số khác

Tôi là người thanh toán cho tài khoản Google Ads này ạ
Tôi bán sản phẩm… trực tuyến cho người dùng ở Việt Nam
Chúng tôi giao hàng tận nhà, khách hàng kiểm tra sản phẩm, rồi thanh toán cho nhân viên giao hàng
Tôi là chủ sở hữu tên miền này lâu rồi
Tài khoản quảng cáo của tôi bị tạm ngưng do tránh né hệ thống. Tôi là chủ phương thức thanh toán cho tài khoản Google này, tôi đã sử dụng tài khoản quảng cáo đúng theo chính sách mà GG ADS đã đề ra để quảng cáo trang web của mình tới khách hàng. Mong các bạn xem xét và mở lại tài khoản giúp tôi để tôi tiếp tục công việc kinh doanh của mình. Tôi cam kết sử dụng Google ads đúng theo quy định của các bạn Trân trọng cảm ơn

Phần file nếu tk đã chi tiêu thì hãy chụp ảnh màn hình “ TẤT CẢ CHIẾN DỊCH “ kèm cmt của mình
3. REP THƯ KHÁNG KHI TRẢ KẾT QUẢ TỪ CHỐI
Khi nó trả thư từ chối thì trả lời luôn vào thư như sau
Tôi cho rằng các bạn đã nhầm lẫn 1 số vấn đề nào đó đối với tài khoản của tôi, các bạn thừa biết trang web của chúng tôi là 1 trang web của doanh nghiệp lớn vì vậy chúng tôi cần rất nhiều tài khoản để chạy quảng cáo, mà các bạn làm ăn kiểu này thì chết rồi, tôi không thể quảng cáo trang web của tôi đến với mọi người và cũng không thể trả phí cho các bạn dcqq bạn cứ khóa tài khoản của tôi lại như thế này, mong các bạn xem xét lại và kích hoạt lại tài khoản của tôi để tôi tiếp tục công việc của mình , Trân trọng cảm ơn !

Bài viết tương tự

Back