Share Hướng dẫn nghiên cứu từ khóa, nhóm từ khóa, xây dựng outline, tối ưu content SEO

Dokihote

Member
Bộ quy trình, tài liệu nghiên cứu từ khóa, nhóm từ khóa, xây dựng outline, tối ưu content SEO được xây dựng dựa trên kinh nghiệm, kiến thức cá nhân của mình - Võ Việt Hoàng. Có điều gì sai sót, nhờ anh chị em SEO góp ý, bỏ qua cho em ạ.
Nghiên cứu từ khóa là gì chắc anh chị và các bạn làm seo cũng biết hết rồi, mình cũng không dài dòng khái niệm ở nội dung này, search google cho lẹ nha kaka
Mình cũng không phải là chuyên gia hay gì này nọ chỉ là 1 thằng seoer đi làm thuê cho doanh nghiệp, kiếm tiền sống qua ngày thôi.
Qua một số tìm hiểu cũng như áp dụng (test phá site các kiểu) thì mình cũng chắt góp được một ít tài liệu cũng như các bước triển khai cho các bạn mới tập tành tìm hiểu.
Bộ tài liệu này sẽ gồm:
+ Bản PDF hướng dẫn nghiên cứu từ khóa:
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

(Backup:
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
)
+ Video hướng dẫn nghiên cứu từ khóa:
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
+ Bộ PDF hướng dẫn Triển Khai Social Entity:

(Backup:
)
Hy vọng tài liệu sẽ hữu ích với nhiều anh em.
Nguồn: Cộng đồng SEO GenZ

Last edited by a moderator:

Bài viết tương tự

Back