Share Hãy cmt vào đây 1 câu hỏi (hoặc thắc mắc) ngắn gọn về MMO, và mình sẽ cố gắng trả lời nó 1 cách ngắn gọn

Em đổi tên fanpage và chủ đề page có bị ảnh hưởng về traffic và độ uy tín page không ạ. Mong anh chỉ giúp. Cảm ơn anh

@tinbeo anh Tín ơi, page e tương tác cũng có rồi. E được đề xuất 1 lần rồi thì khi e thay đổi tên và chủ đề thì build tiếp tục có đượ đề xuất nữa không vậy? Thanks anh

Mình có fanpage facebook bán hàng, chưa chạy quảng cáo lần nào nhưng vẫn có khách inbox đều. Vậy để yên phát triển tự nhiên không quảng cáo thì fb có để cho nó lớn lên không, hay sẽ bóp dần theo thời gian

Có một fanpage tài chính có lượt tương tác thì nên làm gì cho hiệu quả? Ngoài đăng bài lên page, chatbox thì có tích hợp giới thiệu gói vay nhưng ko hiệu quả lắm..lượng inbox thì nhiều nhưng ko thể trả lời hết từng người đc. Lượng khách inbox trong messenger có thể tận dụng làm gì khác đc ko? Mong các bạn góp ý giúp.

@caigihay Tài chính trước h vẫn luôn là cuộc chơi lấy số lượng bù chất lượng, nếu tinh ý sẽ xem thông tin chiến dịch trên AT sẽ thấy tỉ lệ duyệt tài chính tầm 1-5%.
Nên để thành công tài chính thường ng ta sẽ tìm cách chạy ads làm sao cho rẻ nhất và thu về nhiều data nhất

Bài viết tương tự

Back