Share Facebook đề xuất và ngày tàn của đế chế Chó Mèo?

@nvhnhi có chứ bác, vì mình cũng đang trải nghiệm từng ngày, phát hiện nhiều thứ mới chứ ko phải chỉ giữ mớ lý thuyết từ những buổi trước dùng lại. Tăng giá vì tăng kiến thức, chứ không phải vì xăng tăng bác ạ.

Mình không làm mảng này. Nhưng hằng ngày vẫn thấy hệ thống của ai đó, reup link mấy bài cũ mèm vẫn đx 3-5k like, kiểu vậy. key chó nhé

Dù traffic chủ post cũng ko có gì là đặc sắc trong cái mảng này nhưng ổng nói đúng, làm fb mà bày đặt đòi cái gì khuôn mẫu, ngon ăn bày ra sẵn, ko có đâu. Lao vào mà test, học hỏi, trải nghiệm và cầu may nữa. Nhiều ông cứ chưa làm đã hỏi cho e xin công thức đx, mẹ nó họ biết chắc chắn họ đã qua Monaco sống rồi chứ còn ngồi đây đâu, thiệt tình. Toàn hỏi mấy câu hỏi triệu đô.

nhưng sự cạnh tranh của ngách chó mèo sẽ đạt đỉnh và số người bay tiền sẽ là lớn hơn trước rất nhiều, nước mỹ đẻ ko kịp với mấy ông ;)))

@ltvhanglong chuẩn bác ạ, mình toàn bị hỏi mấy câu kiểu làm sao để dc đx, sao làm 10 page mà ko bằng ông kia 1 page. Mình bảo do may mắn thì họ lại dm mình đi lừa tình 🙁 Cứ kiểu tôi bỏ tiền ra, thì tôi phải thành công mới chịu.

@hungdeptrai nói chung phải hiểu các yếu tố cốt lõi còn lại là chờ, đôi khi tháng này mình làm ko tốt mà được đx, còn tháng sau làm chuẩn chỉ hơn, lại ko đx, vì cạnh tranh cao hơn,...nhiều yếu tố dẫn tới đx, cứ làm tốt phần việc của mình đã rồi tính tiếp, đừng vội vàng

Chơi hệ đề xuất này theo mình thấy bạn nào ban đầu không muốn bỏ tiền ra để đầu tư và không có kiên nhẫn chờ fb đề xuất thì đừng vào vì ban đầu bạn phải bỏ tiền chạy quảng cáo facebook chưa kể tài khoản quảng cáo rất hay bị fb khóa ví như tui đây khi nạp tiền vào tk quảng cáo rồi thì bị fb khóa kháng ko về bị mất tiền trong tk luôn, rồi khi mất tiền chạy quảng cáo xong page đạt đến số lượng follow thì page có thể rủi ro bị fb hạn chế, rồi phải bỏ tiền mua hosting, tên miền, tiền mua bài viết...tiền bỏ ra là một chuyện còn có được fb đề xuất hay không lại là chuyện bạn có may mắn không, chỉ khi nào có fb đề xuất thì bạn mới lấy lại được vốn bỏ ra...Chơi hệ này thì bạn cần phải bỏ tiền, bỏ công sức và chấp nhận rủi ro...Một chút ý kiến cá nhân tui thôi nha...

Bài viết tương tự

Back