Share Facebook đề xuất và ngày tàn của đế chế Chó Mèo?

@khac_trung Cũng trên cơ sở đó thôi bác, nhưng sẽ khác 1 chút. Đợt này chắc sẽ nói sâu hơn. Mà bác đã tham gia các buổi trước rồi thì ko cần tham gia buổi này đâu. Vì mình với bác Tín dự định sẽ live 1 buổi cho 3 nhóm vào sau tết.

@hungdeptrai bác ơi, buổi này là đang cho khóa mới chưa học qua mấy khóa trước của bác, hay có thông tin update thêm nên mấy khóa trước tham gia vẫn ok ạ, tại e tham gia khóa cũ r

@lephuckhai Không phải khóa học gì đâu bác ơi, khóa học nghe to tát quá. Cũng trên cơ sở các buổi trước đó thôi bác, nhưng sẽ khác 1 chút.
Đợt này chắc sẽ nói sâu hơn. Mà bác đã tham gia các buổi trước rồi thì ko cần tham gia buổi này đâu. Vì mình với bác Tín dự định sẽ live 1 buổi cho 3 nhóm vào sau tết nên bác cứ yên tâm nhé.

bác cho em hỏi chút , em thấy lên tik tok thấy nhiều clip chia sẻ làm MMO nhiều tiền lắm , vậy em 1 người chưa biết gì thì làm cách nào cho đúng hướng và trong tương lai có thể kiếm được bằng các bác ấy ạ. Xin được chia sẻ thật tâm ạ

bác cho hỏi: buổi live này giá cao hơn 250k so với buổi live trước vậy nội dung có khác với buổi live trước không? Thanks

Bài viết tương tự

Back