Hỏi Em định tạo web mã giảm giá có vài câu hỏi muốn hỏi mọi người ạ

Đừng có fomo 😃 thấy coupon site kiếm đc tiền mà ko hiểu rõ những thứ cần làm để có thể kiếm đc.

Bạn phải hiểu khách hàng mình là ai. Sau đó mới quyết định nên làm gì. Người mua hàng cần đến coupon, có coupon mới mua hàng là người thích đồ giá rẻ, thích mua rẻ. Mà mua đơn giá trị thấp thì hoa hồng thấp, hoa hồng thấp mà chạy ads nữa thì...bạn tự hiểu.
Paidtraffic chỉ phù hợp với các sản phẩm có hoa hồng cao. CPC google, facebook ngày càng cao. Chỉ có tiktok đang rẻ nhưng bù lại tỷ lệ chuyển đổi tiktok thấp hơn facebook và google

giờ mấy fage fb đăng code giảm giá hết rồi, web móm bác à, lượt người xem tìm code trên web giờ cũng ít, lắm

Mính thì quản lý 1 cơ số idol mà chưa tìm thấy hướng ra phù hợp và thuyết phục được họ hợp tác, ai có dự án nào hay không nhỉ?

Nếu chọn hướng mgg, bạn nên chơi hệ spam thì hơn, giật tít tung đít vào, rồi gắn link đi kèm, học thêm kĩ thuật vận hành VPS với tool spam, nuôi tầm 50 con cũng kiếm ăn được.
Hướng SEO làm mgg bạn chết tươi ngay. Vù:
1 là k lại những tay to: bloggiamgia, magiamgia, chanhtuoi,..và hàng tá tay to nữa
2 là: hầu hết sàn đều đã có sẵn trang mgg nên user tìm luôn sẽ dễ hơn.

Bài viết tương tự

Back