Share Content Pass AI Detector

Sau bao ngày test tới test lui cũng có kết quả
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Sự kết hợp hoàn hảo giữa Siêu AI chat GPT-4 và Prompt nâng cao

Số từ luôn > 2000; tỉ lệ Unique 100% và AI detect luôn < 30%
Phù hợp cho ae nào chơi hệ adsense và thậm chí là muốn xài content này để SEO nhé.

Mình sẽ để link bài demo ở dưới cmt. Ae nào cần tư vấn cứ inb cho mình !!!

Demo Full bài viết:
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

-----------------------------------------------------------------
Lưu ý: Prompt này chuyên dành cho site tiếng anh và hiện bên mình chỉ cung cấp bài viết dựa theo yêu cầu đầu vào (chủ đề, bộ từ khóa,...) chứ chưa phát triển thành tool mn nhé

Giá chỉ từ #20k dành cho những ae nào muốn build số lượng lớn. Và với số lượng cực lớn thì có thể deal thêm nhé mn.

Giá chỉ từ #20k dành cho những ae nào muốn build số lượng lớn. Và với số lượng cực lớn thì có thể deal thêm nhé mn

Bài viết tương tự

Back