Share Có nên mua tool reg page , tool tạo page hay không?

quangtocdo

Administrator
Chào các bạn . Như mình thấy quảng cáo của mấy bác tool thì khá hay , mà các tool hầu như chỉ ở góc độ :
Viết tool bán, mong sao bán cho nhiều chứ người viết tool thực tế đéo làm. cho nên không đứng ở góc nhìn của quản trị hệ thống .
Ví dụ : Khi reg đang reg 5 con via, mỗi via reg 6 page .
trong đó có 1 con via đang bị lỗi không reg được page nữa khi reg đến page thứ 3 .
Như thế cả 1 loạt page sẽ loạn hết số thứ tự .
Quản lý khoa học được nói đến việc tracking view hàng tuần là nó có các cột exel như em Linh Hoàng quản lý ấy .
Via Cầm Page | Tên page | Link page | Via úp video
| Tiến độ úp video
Về cơ bản nó phải như thế .
Khi reg page thì có chức năng add 1 con via làm admin đúng không .
Nhưng tất cả các tool hầu như chưa thấy có tool nào xuất được ra file link page + tên page ..Vậy nên cái con via cầm page không nhận được thông báo sẽ không biết nhận kiểu gì .
Và còn nhiều thứ liên quan khi úp video lắm các ạ .
Làm nhiều mới hiểu được .
Tóm lại : Tool thì tool nhưng ở góc độ số lượng lớn thì con người vẫn can thiệp để quản lý vận hành được tốt . Nó mang tính chất SEO, cho nên nó có tính index tích lũy trên nền tảng .
Chúc các bạn có những quyết định sáng suốt nhé .

Cgi thì cái tay người dùng vẫn là oke nhất anh ạ. Ae cứ làm cái bảng sheet reg đến đâu nhập dữ liệu đến đó 😘

Các bác vào dùng thử tool Metamax xem, mấy vấn đề bác Quang nói tool đều giải quyết được hết, mà còn rất nhiều tính năng khác, tính năng reg page,quản lý page hay up reels là 1 phần nhỏ thôi

Bài viết tương tự

Back