Share Chút thành quả kéo tương tác facebook

lời khuyên cho ae newbie: ảnh, reel hay c gì cũng dc, cứ có giá trị là mình sẽ nhận lại được tương tác ! Mình thì chuyên về ảnh, mình biết ảnh nào sẽ hút fan ảnh nào không !
Xưa cũng không biết gì, sau 1 thời gian dài tìm hiểu thì mới tiến bộ ! Bài học rút ra là giỏi cái gì thì tập trung làm cái đó ! còn chưa giỏi thì học cho giỏi ! Mình đang học hỏi lại kiến thức reel để áp dụng cho page của mình ! Mình sẽ update tiến trình hàng ngày cho ae có động lực ! AE nào có kiến thức reel hay ho dù cơ bản hay nâng cao thì góp ý cho mình nhé.. .thanks ae...

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

@visqualitycontrol công nhận vs bác, làm page cũng phải đặt vị trí của mình vào user. page mà chả mang lại giá trị gì thì làm sao mà lên nổi. kiếm tiền nhưng cũng phải hạn chế, chứ mình thấy nhiều page anh em chỉ chơi nguyên báo mà toàn tin giật tít, thì làm sao mà lên nổi, hoặc có thể mấy anh em ấy ko có ý định xây lên mà chạy ads và ăn nguyên như thế

Bài viết tương tự

Back