Share Chia sẻ kinh nghiệm cho anh em mới tham gia làm affiliate mà không có tiền chạy quảng cáo

@subtronicsmerch tùy mỗi người thôi a. Tiêu chí của em là số lượng bù chất lượng vì video em đi reup nên là em băm sl ạ miễn cứ cắn view cắn đề xuất của nền tảng mxh là ra đơn ạ

Bác cho e hỏi chút, e seller trực tiếp trên tiktok. Làm reel fb, short ytb gắn link ở bình luận có ổn ko ạ

hi bác cho mình hỏi đăng video shorrt của ytb , mk đăng toàn bị xóa video vì bản quyền, làm sao khắc phục bác nhỉ

@xoilac9 thay nhạc + chỉnh màu lại thôi a. Đa phần short hay bị nhạc mới bị xóa video chứ còn bị bản quyền bình thường chả sao cả vì em làm hình thức bán hàng aff chứ ko phải làm view short kiếm tiền youtube nên ko quan trọng lắm a

đoạn này bác giải thích rõ hơn tí đc k, lấy ảnh vs tài liệu từ bên grup tele nước ngoài xong mang về grup tele của mình đăng lên, v thì ảnh đó còn dùng để ae vào lệnh k hay ảnh đó chi mang tính chất là mình đang phím lệnh hiệu quả , và bác có cho kèo họ giao dịch k , e xin cách để john mấy nhóm tele về sàn vs bác

Bài viết tương tự

Back