Share Chia sẻ cách tạo, nuôi clone cứng như via

admin

Administrator
Staff member
Mình đã làm từ 2019 đến nay:
  1. Đầu tiên mình dùng firefox protable hoặc chrome đều được mình thì hay dùng firefox vì bê sang máy khác chạy vẫn ok ko cần đăng nhập lại
  2. vào các trang thuê sim để thuê sim tạo nick như bình thường, ngoài ra mình thuê luôn số tạo gmail nay trên trình duyệt của nick đó với mục đích checkpoint mã về mail thì có luôn đỡ phải nhớ, tất cả các bước đều dùng trên DCom lưu ý: tên gmail các bác lập theo tên nick luôn cho đỡ quên.
  3. Sau khi tạo ngâm khoangr 2-3 ngày mình vào xoá hết sđt đi để lại mỗi gmail thôi, gmail thì backup lại bằng gmail chính của mình (lưu ý dùng khoảng 2-3 gmail đổi nhau)
  4. Bật 2FA các kiểu sau đó lưu mã vào app như authy, GG...
  5. Lưu hết các thông tin như ngày sinh, pass, 2FA vào 1 file excel trên cloud cho chắc nhỡ mất thì nhục
  6. lâu lâu rảnh đi lượn 1 vòng tương tác nick, xem video, like , cho các nick kết bạn xoay vòng quanh cùng với đó bật trình duyệt lên lướt web linh tinh, đấy là nếu có đk chứ nhiều khi mìh vứt đó cả năm vào lại vẫn bình thường cùng lắm là bị đá ra nhập pass lại để đăng nhập
Bác nào có Nv thì giao cho mấy đứa là văn phòng kiểu lo văn phòng phẩm các kiểu hoặc giao cho mấy bạn sale lúc nào vắng khách thì làm cực hiệu quả luôn, mình mấy năm trc dịch giao cho mỗi đứa 1 DCom bảo về nahf rảnh thì làm mà 1 đứa dc cả hơn 1k nick luôn, tất nhiên vẫn có tỷ lệ xịt và giá thì hơi cao hơn mua sẵn nhưng theo mình cách này clone là của mình khỏi lo hack, back các kiểu chưa kể lâu lâu lại lôi 1 em lên cam thịt.
Chút kinh nghiệm chia sẻ hi vọng có ích với ae.
(Nguồn: Nghia Hoang)
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back