Share Chạy giảm cân có nhất định phải ảnh before & after, tư duy chạy vpcs all quốc gia

admin

Administrator
Staff member
Nếu bạn là người theo hướng ăn chơi cởi mở . Đã lạc vào đây thì okay . Đây là nhóm hội tụ các dân chơi kiên cường và đầy nhiệt huyết.
Mấy hôm nay nhiều thằng thầy ba lăng nhăng quớ . Nhưng mà thoy, chúng ta cùng hướng đến một tương lai phát triển . hehe

Ở đây mình sẽ lấy ví dụ là thị trường indo cho việc giảm cân .
Về nét : mình chọn dinos . Vì chiến dịch bên đây tuy hoa hồng thấp xíu nhưng support nhanh nhẹn dễ chịu . Có đơn là 3 ngày có tiền nên xoay vốn nhanh hơn các nét khác .
Về kênh traffic triển khai : fb ads .
Tài nguyên sử dụng :
Mình dùng tài khoản cá nhân via phi bem .
Taget : tuổi 23 – 45
Ngôn ngữ indo
Vị trí đặt quảng cáo : full hết nguồn phân phối quảng cáo
Chỉ hiển thị trên thiết bị di động .
Mình không loại trừ cái gì . chỉ loại trừ vị trí 8 tỉnh sau :
  • Nusa Tenggara Timur (NTT)
  • Papua
  • Papua Barat
  • Sulawesi Utara
  • Maluku
  • Nusa Tenggara Barat (NTB)
  • Maluku Utara
  • Kalimantan Tengah

Tư duy làm ladipage như sau :
Nếu như các bạn kiếm được mấy bà nào ảnh trùm khăn, xong có kỹ thuật chỉnh ảnh béo nên được ấy thì tốt . Vì có ảnh trùm khăn mấy nước theo đạo hồi thì trust hơn . còn không thì mình lấy ảnh mấy bà ở việt nam xong là thay qua indo .
Bạn có thể bố trí ladipage như thế này để vượt qua máy học fb :
Tất cả các link bạn bỏ dấu cách ra :
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
. kehidupanartis. shop/amislim4

Về phần khách hàng feedback :
Vào mấy page địa phương của nước bạn làm sẽ thấy họ check in . lấy hình người bản địa úp nên .
Về cái code nhảy những người đang truy cập thì mình sẽ gửi sau . hoặc có thể tải ladipage mẫu tại đây
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
.google. com/drive/folders/1bZ5LFCMtvh6Sb29dzuj8GR8QkNx6sMOM?usp=share_link
Tất cả những ladipage dạng chữa bệnh, ảnh trước sau . mấy bệnh ngoài da các bạn có thể tham khảo các ladipage của em Tài Nguyễn .

tài rất giỏi . Vít từ châu á đến châu âu luôn :
Tài chạy tóc tại thái lan :
. huongly. click/tai-thai-lan
Tài chạy tóc tại italya :
. huongly. click/tai-italy
Như vậy mình đã share nhiều mẫu và các hướng để bạn tối ưu theo máy học để tránh phải bọc link các thứ vì mấy cái này nhẹ .
Sinh lý là nặng , mà ít kinh nghiệm thì đừng nhảy vào sinh lý . tỷ lệ chốt kém hơn trước và vít ngân sách khó , vì đang chạy nó di,e giữa đường .

Chúc bạn may mắn nhé . ^^ good luck .

(Nguồn: Quang Roben)

Vừa có cô giáo gạ e mua khoá học xong anh hic , mk livetrym kém quá , ít khi e lấy sđt điền form mà qua lỡ điền bên bọn atp xong , dm chúng nó bán sđt luôn .

Ngoài đá bóng với kèo trái điêu luyện thì Robben còn đuỷnh kout trong bán đồ giảm cản và các mặt hàng khác =)))

Bài viết tương tự

Back