Share Case study về page gái

Chắc anh em cũng quá quen về thể loại build page gái rồi... Like nên nhanh thì đừng hỏi. Mình có con lên 80k chỉ trong vài ngày gần đây(k đến 2 tuần ảnh dưới). Xưa có con lên hơn 5tr like trong 3 tháng(ảnh 2). Build page gái mình cho là 1 trong những loại build dễ nhất đơn giản nhất ít chất xám nhất mà đem lại hiểu quả cao (ít nhất về like và tương tác), tuy nhiên like này được cho là không chất lượng (tạp nham, tuổi k đồng đều... ). Nhưng nói gì thì nói, có còn hơn không, nếu có 10 con page gái ổn thì đó cũng là 1 lượng base đủ ổn cho các anh em newbie bắt đầu 1 cái gì đó. Tất nhiên kết quả của mình làm dựa trên 1 hệ thống gái to khủng bố mà mình đã xây nhiều năm (tầm 4 năm). AE có cách xây gái nào hay ý kiến gì về chủ đề này thì cùng chia sẻ ae thảo luận nhé. Nếu rôm mai mình sẽ chia sẻ chi tiết cách mình làm 4 năm về trước. Bây h mình nghĩ xây sẽ dễ hơn vì có reel. ( page dưới là thuần ảnh nhé, mình chưa chơi reel, vẫn còn đang test, khi có kết quả sẽ có 1 bài phân tích riêng giữa reel với gái)

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

@quangthuanhoang anh cho em hỏi xíu, em có chuyển đổi profile sang chế độ chuyên nghiệp rồi nhưng khi đăng story vẫn không gắn link được. Có phải đang thiếu gì không nhỉ

Ăn theo lượt click á. Thiết nghĩ bán sản phẩm chức năng có vẻ oke đấy nhỉ =)). Hoặc làm aff về cái đấy =))\

Bài viết tương tự

Back