Hợp tác Cần tìm team nào, hoặc ae nào muốn cộng tác vs mình để đi kinh doanh lâu dài

chechuot

Mình là Huy ở Hà Nội chuyên quay dựng freelance, cũng tìm hiểu digital marketting đc 2 3 tháng nay, cũng có tầm chục page, chục via. Xây cũng chục kênh tiktok mục đích làm reup kéo traffic về để làm affiliate nhưng hầu như ko có hiệu quả do m k nắm đc cách làm.
Mục tiêu sâu xa m muốn nhập hàng về bán mà thấy m kiến thức còn kém quá.
Nay đăng lên với hy vọng xem có team nào, hoặc ae nào muốn cộng tác vs mình để đi lâu dài ko ạ.
Mình rất đam mê kinh doanh chưa từng học bất cứ khóa học nào chỉ học trên yt và ae trong group m thôi ạ.
Ae bớt chút thời gian chia sẻ cho m ít kiến thức m bấu víu để đi lâu dài với.
Cảm ơn admin đã tạo sân chơi cho ae.

Tìm khách hàng mảng quay chụp để làm đúng tài năng của bác thì hợp lý hơn. Nên support hoặc cộng tác với team nào đó thay vì làm kiểu vậy (thường đọc nhiều nên làm không tới chốn).
Trong khi nghề quay dựng của bác lại nhiều tiền hơn (nếu chuyên quay dựng). Đầu tư hết 50-100 củ mà làm affiliate thì phí á bác 🫠

@tavacovn giờ cạnh tranh cao, ko lại vs các em trẻ hết m vs nghề. M muốn chuyển hướng sang kinh doanh. Sẵn có cái nghề áp dụng cho cv kinh doanh của mình bạn ah. Trc kia quay dựng cho ngta, giờ m quay dựng cho chính mình.

@manh20tn nó là cách nhanh nhất để kiếm traffic đấy bạn ah. Còn đi lâu dài vẫn phải làm tử tế thôi. Nhưng sẽ tốn time và công sức. Bạn chưa reup bjo thì bạn nghĩ thế thôi.

@nobodyseeme chủ đề nhiều loại lắm bạn ah. Đầu tiên gắn đến giải trí, rồi đẩy thương hiệu bán hàng vào. Mấy nền tảng này hầu như nó cắn giải trí là nhiều. Muốn kiếm traffic chắc phải vậy thôi.

Bài viết tương tự

Back