Share Cách xử lý khi bị đập gậy bản quyền kênh content youtube xong tống tiền

quangtocdo

Administrator
Alo . Hiện tại có nhiều tình trạng mấy con chó đập gậy bản quyền kênh content youtube xong tống tiền .
Vậy tất cả các anh em làm content : LƯU HẾT file project khi edirt video lại nhé .
Lưu xong úp nên google driver xong úp video nên youtube .
khi nào mấy con chó đập gậy thì lấy link project bên gg driver kháng . Cứ mạnh dạn và đừng sợ đéo gì mấy con chó ghẻ nó doạ .
Content éo ngán .

Hoặc đối với ae nào bị đánh Gậy vơ những videos lâu đời trên kênh mà không còn project thì có thể kháng như này ạ: Các Bác mạnh rạn quay lại quy trình sản xuất content (bao gồm những địa điểm, hình ảnh,... xuất hiện trong nội dung) thì càng chất lượng. Sẽ rất hiệu quả với các kênh có thương hiệu riêng về nhân vật

Trước giờ anh cũng phải làm thế này với bài viết trên website. Trước khi đăng thì up doc :)))

Hay lắm, cái này nhiều ae chủ quan ko backup đâu. Thêm nữa là những kênh nào có support video call hỗ trợ cho vài tháng rồi, cố gắng tạo mối quan hệ tốt với bạn support đấy. Tới lúc gặp chuyện nhờ vả bạn ấy support kênh về nhanh lắm. Như mình hay gửi quà tặng giao lưu cây nhà trồng đc.

Bài viết tương tự

Back