Share Cách tải video Douyin, Tiktok và các nền tảng khác

phuongban2023

Em xin tổng hợp các cách tải video Douyin-Tiktok và các nền tảng khác cho các a ạ:
Tải full kênh Douyin, tải được cả video lẫn ảnh lẫn nhạc :
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
- Cái này tải douyin nhanh, gọn, lẹ, nhưng để dùng hơi rắc rối nếu không ai hướng dẫn, mình vọc mất 1 buổi mới cài được
Tải Tiktok:
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
kết hợp với Link Gopher
Hoặc:
- Cái này tải được hầu hết các nền tảng trừ Douyin, tải được cả ảnh, truyện,... và có nhiều tính năng oke, mình hay dùng để tải YT
Hoặc con tool của VN là cit. vn
Một số extension chrome để tải:
Tiện bác nào có cái nào tải Douyin theo kiểu dán được nhiều link vào thì cho e xin với, trước có 1 con mà giờ nó fix API không tải được nữa r, vì có nhiều lúc chỉ cần tải đống video đã lọc sẵn link ra ấy ạ.

Em xin tổng hợp các cách tải video Douyin-Tiktok và các nền tảng khác cho các a ạ:
Tải full kênh Douyin, tải được cả video lẫn ảnh lẫn nhạc :
- Cái này tải douyin nhanh, gọn, lẹ, nhưng để dùng hơi rắc rối nếu không ai hướng dẫn, mình vọc mất 1 buổi mới cài được
Tải Tiktok:
kết hợp với Link Gopher
Hoặc:
- Cái này tải được hầu hết các nền tảng trừ Douyin, tải được cả ảnh, truyện,... và có nhiều tính năng oke, mình hay dùng để tải YT
Hoặc con tool của VN là cit. vn
Một số extension chrome để tải:
Tiện bác nào có cái nào tải Douyin theo kiểu dán được nhiều link vào thì cho e xin với, trước có 1 con mà giờ nó fix API không tải được nữa r, vì có nhiều lúc chỉ cần tải đống video đã lọc sẵn link ra ấy ạ.
thanks

Có con hitomi tải ảnh oke đó bác, tải web truyện hoặc tải fb, insta đồ cũng được luôn, nó còn có mấy tính năng như lọc ảnh trùng lặp, rồi đổi định dạng ảnh, kích thước, tạo PDF,..... bác có nhu cầu dùng cái nào thì vọc ạ

Bài viết tương tự

Back