Share Cách mình đã chạy chiến dịch của TPBank

ttrung_12

Member
Tối nay khó ngủ, lên đây chia sẻ chút với anh chị em.
Chiến dịch TPBank là một trong những chiến dịch mang lại doanh thu nhiều nhất cho mình.
Mình nhận được mã giới thiệu riêng dành cho camp TPBank. Anh chị em có thể vào blog của mình tham khảo.
Để chạy chiến dịch này thì cũng không quá khó. Mình lên các bài viết dạng SEO xoay quanh TPBank.
Và thật may mắn là các bài viết dạng kiếm tiền của mình về cài app ngân hàng đều vào Top Google.
Từ khoá mình thường dùng để lên bài có dạng: kiếm tiền + app ngân hàng.
Ví dụ: kiếm tiền mbbank, kiếm tiền tnex, kiếm tiền ocb...
Khi viết bài thì mình viết ngắn gọn đi vào trọng tâm.
Bài viết mình sử dụng hình ảnh trực quan do chính mình tự chụp màn hình khi đăng kí tài khoản trên các app ngân hàng.
Một điều nữa là blog của mình không có chạy quảng cáo google adsense. Vì mình không muốn kéo sự chú ý của người đọc vào những quảng cáo đó.
Hơn nữa những quảng cáo dạng đó nhìn khá là rối mắt dẫn đến trải nghiệm của người đọc không tốt.
Bên cạnh đó mình cũng quay lại màn hình điện thoại và tạo các video dạng ngắn gọn.
Mình cũng chỉ mới tập làm video nên chất lượng cũng tàm tạm.
Thực sự thì nói về blog thì có rất nhiều thứ nhưng mình chỉ viết cơ bản vậy.
Chúc các bạn có thu nhập tốt.

@nga1995 thực sự thì làm một blog và vận hành cũng tốn khá nhiều thời gian ạ. Anh mong muốn học và làm thì có thể inbox. Cũng nói trước với tất cả mọi người là thời gian để kèm và chất xám thì cũng có chi phí. Nên anh cân nhắc nhé.

Bài viết tương tự

Back