Share Cách lên view nhanh cho tiktok beta thị trường US

DinhHP

anh em muốn tìm hiểu thì mình sẽ để ở phần cmt về quy trình và cách lên view dễ cắn xu hướng
đây là kinh nghiệm mình tự rút ra khi làm beta và ai cần tool cắt vd chi tiết mình chia sẻ miễn phí

quan trọng nhất là phần mail.ae nên mua hotmail live hoặc nếu muốn tốt nhất nên mua thẳng kênh 0fl đã BKT
key thì dò cây qua tiktok xem đã có ai làm chưa nếu chưa có ai làm thì cày 1 cái key đấy test nhiều acc cho bằng lên thì thôi.đừng test 1 key 1 acc thì phí key lắm nha
hma hay proxy thì chú ý tránh tình trạng bị sập hay quá tải số lượng thiết bị k sẽ bị tiktok soi và sau này tình trạng quét bảo mật sẽ bị rất cao

anh em muốn tìm hiểu thì mình sẽ để ở phần cmt về quy trình và cách lên view dễ cắn xu hướng
đây là kinh nghiệm mình tự rút ra khi làm beta và ai cần tool cắt vd chi tiết mình chia sẻ miễn phí
E cần tool cắt vid với a ơi

Xe
Xếp ơi cho e xin tool cắt video với ak

.

Bài viết tương tự

Back