Share Cách làm website cho nhiều mục đích: Affiliate - Ecommerce - Dropship

MMO là 1 thứ rất vô chừng
được độ thì 1 đêm kiếm bạc tỷ
không được độ thì dài cổ (nói tục tí thì dãi chảy dài tới háng) vẫn méo có xu ke nào.
...
...
...
Đấy là mình nói kiểu "độ"
Bản thân mình vẫn làm, vẫn sống theo cách riêng.
Ads cũng dốt, đứng trước camera thì cà lăm bỏ mẹ lên, tập mỗi cái câu "xin chào" và nhìn vào camera mà mất cmn 2 tuần mới quen
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
,SEO cũng chỉ làm bằng cơm, không buff, không tools..và đạt mức cơ bản thôi, chứ SEO để leo rank thì cần cả 1 tập thể - chứ đơn thương độc mã mà SEO được thì cũng mất gần 1 năm - cho những keyword KD mức trung bình-thấp.
Nhưng mình vẫn kiên trì cả nhà ạ - động lực thì tự mỗi người sẽ có những góc nhìn, những đúc kết khác nhau. không ai giống ai cả. và thực tế sau nhiều năm trải nghiệm mmo, nó cho thấy & chứng thực được cái câu rằng: "cơ hội do bản thân mình tạo ra" - chứ đừng chỉ nằm ườn thây ra xong đổ thừa "tao chưa có cơ hội".
Dài dòng văn tự thế thôi. Túm cái váy thì mình khuyến nghị anh em hãy chọn đường dài, (ăn sổi thì mình không giỏi, dù kĩ thuật spam - buff - virtual mình cũng là loại có vé), mà đường dài thì cứ web mà chiến. Phí duy trì mỗi năm cũng chỉ = cái lẩu gà tre với thùng tiger thôi chứ chả nhiều nhặn gì.
Với cái kiểu thị trường hiện nay, thì hầu hết mọi người hay nghĩ cái web làm tí là xong - nên nó rẻ - mà rẻ thì k đáng bận tâm.
OK - đó là quyền của mỗi người. Và nếu ai nghĩ vậy thì cũng đừng xem hay cmt bài này.
Còn ai quan tâm và đồng cảm với cách nghĩ của mình - thì mình sắp hoàn thành chuỗi video chỉ cho anh em cách làm website cho nhiều mục đích: affiliate - ecommerce - dropship
Cũng chỉ là mong mọi người có thể tự xây cho bản thân "1 ngôi nhà trên internet" 1 cách chỉn chu nhất.
Cứ "xây nhà" đẹp đi, rồi tự ở, cho thuê, cho mướn thì tuỳ - cốt lõi tui muốn nói là "khi năng lực bản thân chưa có gì mà muốn kiếm được tiền thì xin lỗi, còn khuya - quên cmn đi và bớt xộn lào" - chứ cái nhà chưa ra hồn thì có dám mở mồm ra mời bạn bè quan khách đến chơi hay không?
OK nhé, anh em nào muốn nhận được chuỗi video ngay sau khi publish thì cmt vào đây nhé. :))
LINK FULL HƯỚNG DẪN LÀM WEBSITE:
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back