Share Các khắc phục lỗi "Truy cập quá thường xuyên" của tiktok

trietlm1997

Rất nhiều anh em bị vấn đề này mà không khắc phục được.
Thì nay em chia sẻ 1 cái tư duy nhìn vào gốc rễ của em để mọi người tham khảo và áp dụng .
Dạng ''Truy cập quá thường xuyên'' là do spam, đăng nhập quá nhiều tài khoản trên 1 IP, nên AI của tiktok đưa chúng ta vào danh sách spam. Cách khắc phục của nhiều anh em đưa ra là ấn quên mật khẩu, đổi pass để log vô, nhưng với mình đó chỉ là 1 phương án tạm thời để chống cháy, làm nhiều thì rất mất thời gian , còn muốn giải quyết tận gốc vấn đề thì mình phải biết nguyên nhân nó do đâu. Như em đã đề cập thì nó nằm ở việc IP, mình Spam và log nhiều account nên dính, như vậy thì chúng ta chỉ cần đổi proxy đi để 1 lúc là log được. Trường hợp dưới đây là trên web còn Đối với điện thoại đi động cũng sẽ như vậy. Các bác cứ thử lấy 1 con điện thoại đang truy cập thường xuyên test Bật máy bay tắt máy bay đổi IP để 15,20p thì hiểu liền.

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

1 số acc lâu mà đăng nhập nước a trước đó. Giờ log sang mây ip nước b vẫn bị. Reset để 15p vẫn bị. Nên cần đăng nhập đúng nưíc đứng vùng nữa ạ

Bài viết tương tự

Back