Share Các dạng hạn chế tài khoản facebook hay gặp

nosoac

Well-known member

HẠN CHẾ KHẢ NĂNG QUẢNG CÁO ( DẠNG 902)

Loại này TKQC vẫn hoạt động nhưng Via không thể set camp được. Nếu đã share TKQC sang via khác cầm thì vẫn có thể dùng TK đó để lên camp.
Cách kháng : Xác minh danh tính bằng CMND, CCCD.
Link kháng :
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Sau đó chọn dòng 1 ( mình hay chọn thế)

HẠN CHẾ TÀI KHOẢN QUẢNG CÁO. (DẠNG 273)

Xin lỗi ae loại này hiện tại mình không có con nào nên không có hình cho ae xem.
Loại này không thể lên camp bằng TKQC của Via đó nhưng vẫn lên camp bằng TKQC đã được share sang.
Cách kháng : Share TKQC sang via đã XMDT để kháng hoặc XMDT bằng CMND, CCCD.
Link kháng:
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Dòng 1

HẠN CHẾ PAGE

Ngắn gọn là page không thể quảng cáo.
Cách kháng : Cho via 902 hoặc via XMDT làm QTV và kháng.
Link kháng:

Chọn dòng 1

HẠN CHẾ TÀI KHOẢN QUẢNG CÁO DOANH NGHIỆP (BM)

TKQC doanh nghiệp không thể lên camp, không quản lý, share được pixel
Cách kháng : Share QTV cho via 902 kháng.
Link kháng :
`=any
Chọn dòng 1

HẠN CHẾ TÀI KHOẢN ( DẠNG 282)

Loại này đa phần dính trên Clone.
Bỏ không kháng làm gì mất công. Khó về
Cách kháng : Up CMND, CCCD.

CHECKPOINT ( DẠNG 956 - DẠNG KÉT SẮT)

Dạng này đa phần trên Via có dấu hiệu bất thường ( Login IP lạ, thực hiện nhiều hoạt động bất thường: đổi pass, đổi mail)
Kháng theo từng bước hướng dẫn. Đầy đủ thông tin mail thì về luôn.
Chúc anh em thành công!

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Hình như bài viết dẫn link hơi nhiều nên tiếp cận không cao, mong tâm huyết của bạn ad sẽ đến được với anh em đang cần 😁

Bài viết tương tự

Back