Share Bí kíp chuyển đổi số cao dành cho Anh/Em Creators trên TikTok Shop US đang làm Affiliate

quangnewbie

Bí kíp chuyển đổi số cao dành cho Anh/Em Creators trên TikTok Shop US đang làm Affiliate.
Mình đã biết đến cái này khá lâu do nằm vùng được trong các nhóm chuyên aff của a/e TikTok tụi Mỹ. Ban đầu vẫn chưa hiểu vì sao creators lại khí thế làm video rất hăng say và chuyển đổi rất tốt. Còn sellers thì đơn hàng đi rất nhiều và doanh thu về siêu khủng.
Anh/Em VN làm affiliate bên TT US cũng chán chường ra. Gặp các vấn đề về payment. Acc die, các kiểu. Mình nhìn còn ngán dùm.
Nhưng TikTok cũng đã luanching tính năng TikTok Affiliate Partner cho sân chơi của a/e làm affiliate kể cả VN và US. Hiện trạng, các anh em aff thủ này đang tìm kiếm các bên TAP hay còn gọi là NET để núp vào trú ẩn rất đông đảo.
Để làm gì?
  • Rút tiền về được khi acc die
  • Khâu xử lí thuế
  • Hoa hồng được trả cao hơn các bên sellers cho
  • Có vô vàn sản phẩm ngon cho ae lựa chọn
  • Được hỗ trợ 24/7 mọi vấn đề
  • Cập nhật thông tin mới nhất từ TikTok
Bản thân mình cũng sở hữu một team aff be bé để chiến trên TT US. Nhưng phải nói không có gì dễ ăn cả, nhưng team mình cũng team được bến đỗ (TAP) của một vài bên.
Lời khuyên là a/e nên tìm các NET hoặc TAP uy tín để chinh chiến cho nó an toàn hơn trên thị trường này nha. Dù gì TAP cũng được TT bảo hộ nên ae đỡ lo lắng hơn các vấn đề ở trên. Mình chỉ tham gia bên TT US. Ae nào muốn tìm hiểu TAP US thì mình share cho vài bên uy tín để anh em run cho ngon lành.
FB: Toàn Ng

Bài viết tương tự

Back