Hỏi Bán hàng trên tiktok có khả thi không khi giá luôn cao hơn trên shopee

coderhd

Các bạn ơi, tôi thấy cùng 1 loại hàng, nếu mua tại tiktok giá luôn cao hơn trên shopee. Vậy người ta sẽ tìm đúng hàng đó trên shopee để mua, thì bán hàng trên tiktok thực tế có khả thi không? Hay toàn đơn ảo vậy?

Không phải tất cả đều biết cách tìm.
Và không phải ai cũng biết tiktok bán cao hơn shopee

Thực ra là mình thích thì bao nhiêu cũng không đắt, tôi mua đồ toàn theo cảm xúc thôi, chứ cho nghĩ lại chắc chả bao giờ mua

Với món hàng giá trị không cao thì việc đi tìm nơi giá lệch nhau 1 chút chỉ ở nhóm người thạo mua hàng và ít tiền thôi. Còn thực tế vẫn có nhóm người sẵn sàng bỏ tiền chỉ cần món đồ đó nằm trong khoảng chi tiêu của họ và họ nghĩ rằng nó phù hợp

vâng, cảm ơn bạn, có lẽ tôi đang ở tâm thế của người ít tiền nên có suy nghĩ thế )))

Top top chưa giải quyết được bài toán user, tiệp thì trẻ, đơn vị giao hàng thì quá tải và toàn hoàn đơn sau 1 lần gọi

tiktok mua theo cảm xúc mà bro. Range giá cũng rẻ nữa. Lại được các kol tín thì mua nhanh ko để ý so sánh giá đâu

Tóp tóp làm ăn chán lắm, hoa hồng của mình muốn rút về toàn lỗi ko à. Xong kênh đc 1 tg giờ flop vãi chưởng

Bài viết tương tự

Back