Share AMAZON PRIME DAY & Chiếc tool mua sắm dành cho anh em MMO và KOC

sutvao90

Member
Mình cứ đắn đo mãi không biết có nên viết bài này không nhưng Tín bảo là cứ viết đi vì thật ra nhiều bạn cần lắm mà có khi không biết, dân MMO thì có cả dropshipping rồi cũng có những bạn buôn hàng. Nhiều khi KOC cũng cần mấy cái tool mới để có thể làm content. Với cả quan trọng là mình không làm gì xấu cả, mình chia sẻ chân thành là được.
Chuyện là mình có nghề tay trái và nghề tay phải
Nghề tay phải của mình là đi support KOC ở group ACCESS KOC như anh em đã biết, còn nghề tay trái của mình là bán hàng order & bán những gì mình thích ở trên fanpage của mình (cũng là nơi mình kéo traffic affiliate hehe)
Đây có thể với nhiều bạn là post quảng cáo tool, nhưng với mình là chia sẻ vì mình nghĩ cũng không nhiều người biết thật.
Nếu bạn ở trong group này đang là seller hoặc đơn giản là người mua hàng Mỹ chính chuyên thì mình gthiệu bạn 1 chiếc extension đã có trên nền tảng iOS và Android đó chính là Dutycast
Dutycast
là nơi mình dùng để order bán hàng trong hơn 1 năm qua, đồg thời ace ở Dutycast cũng là bạn thân của mình mười mấy năm rồi, nên mình muốn kể chuyện về Dutycast là nó rất hữu dụng bởi
  • Cho phép mua hàng COD từ 800K trở lên, ở 1 vài bên khác thì họ bắt đặt cọc 50 50 hoặc là họ sẽ chỉ cho trả COD trên 5tr nhưng Dutycast cho phép hẳn từ 800K trở lên
  • Được trả góp qua ứng dụng Fundiin, bao nhiêu cũng oke á, mình đã thử trả góp vài lần nhập hàng lớn và kể cả món nhỏ chỉ có 700k
  • Gần đây Dutycast cho phép ng dùng thả vào giỏ hàng sản phẩm ưa thích sau đó giá tốt nhất sẽ ting ting thông báo qua noti và email nên mình cũng thường xuyên mua được hàng giá rẻ
  • Cái lợi của Dutycast đó là có thể thỏa thích mua hàng ở nhiều web cùng lúc và thanh toán 1 lần, kiểu như lên Amazon, lượn ra Costo, rồi lại vào Wallmart, vi vu qua Lancom, Adidas, Nike....
  • Quan trọng là Dutycast FREESHIPPING nội địa và trong tháng 7 này có mã PHADAO còn freeship thêm từ Mỹ thêm 200K nữa
Cách tải thì dân MMO nhà mình khỏi phải nói cũng dễ rồi, link tải thì mình sẽ để dưới nha cả nhà, cả hướng dẫn sự dụng nữa

Cuộc sống sẽ cần đặt hàng không chỉ ở taobao tmall mà nhiều cái khi mình lớn rồi mình sẽ xài hàng có name, nhiều khi muốn mua tặng bạn bè người thân mà ko muốn chat với nhiều người hoặc quá lo lắng khi đặt hàng người lạ thì ít ra chiếc extension này giúp bạn level max yên tâm bởi nó từ mình giới thiệu và nó được quỹ Vina Capital đầu tư. Anh chị em làm ở Dutycast cũng là những người cực uy tín. Bạn có thể search Dutycast trên google để yên tâm thêm 1000 lần nha

Nếu bạn đọc được post này thì hãy thử 1 lần đặt hàng săn sale Mỹ trong ngày hôm nay và mai nha vì tháng 7 này, tất cả sàn TMĐT Mỹ sale lên tới 80% bởi quốc khánh Mỹ & do ngày Amazone Prime Day 2022 tổ chức vào ngày 12-13/7/2022.

Cảm ơn cả nhà thật nhiều.

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Mình đã đc bạn Lê Bùi cho xem Demo thử, các bạn có thể thử xem sao, mua hàng trực tiếp từ Amazon ship về VN, đỡ phải nhờ vả ai nữa

@tinbeo tớ cảm ơn Tín đã động viên tớ share bài này =)) mong là anh em tuy thấy quảng cáo nhưng vẫn hữu dụng, vì nó tốt thật muahaha

Bài viết tương tự

Back