Share AE đừng quên kênh SEO nhé

tinbeo

Administrator
SEO web, Seo youtube.. 1 lần lên TOP là ấm êm dài dài, ko cần tốn 1 đồng quảng cáo nào.
Tất nhiên để lên TOP thì ko phải đơn giản, anyway, mình cũng muốn 1 lần hưởng cảm giác ngày nào tiền cũng vào đều đều mà ko cần QC.
Bật mí ae là hồi mới vào nghề mình cũng đi làm SEO ..

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

con hàng reviewtotnhat.net là 1 sự thảm bại về SEO, tốn hơn chục củ mà ko on top dc bài nào 😅 thôi chỉ để dành vít gg ads vậy

@naaaaam nếu bạn đảm bảo sẽ có traffic thì nên làm, câu hỏi là làm thế nào để có traffic chứ ko phải nên làm hay ko, làm xong ko kiếm ra cách kéo traffic thì cũng bỏ à

Ông ad có tâm nhất hệ rồi. Cá nhân tớ thì hồi mới vô lại k theo các kênh free traffic ( mặc dù nó mang lại chuyển đổi tốt hơn paid traffic). Lời khuyên cho các anh em mới là chơi ads cho mau có tiền ,nếu ae k thích làm cộng đồng hoặc ưa thích ẩn dật nhé.

Bài viết tương tự

Back