Share 1 tips để mở 1 vài giới hạn của ChatGPT

Nhân tiện mình cũng có 1 dự án là làm về group về chia sẻ, định hướng, tặng quà hàng tháng, kiến thức, coaching, mentor, khóa học về Marketing, Công việc, Kĩ Năng làm việc. Các bạn đam mê về MKT thì chắc chắn nên tham gia ạ. Hoàn toàn miễn phí, Group ko bán hàng, chỉ có kiến thức.
Link:
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Xin phép admin. Tặng ae mẫu kịch bản 30 content cho 30 ngày xây thương hiệu cá nhân
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
. com/document/d/1Q1HsdzTdEUmOnYrQpqho50XWlyVn8wBdp7uMQkGcrcA/edit?usp=sharing
Mọi người xóa dấu cách sau dấu chấm "google. " nhé

Xin phép chủ post, mình chia sẻ khóa học hay FREE về chát GPT
HỌC ĐỂ HIỆN THỰC HÓA ƯỚC MƠ 🎊Thầy Cao Vương - Chuyên gia đào tạo AI bá đạo nhất Việt Nam.
Nhanh tay đăng ký được học FREE mà nhận nhiều kiến thức cực kỳ bổ ích ạ
19h30 hôm nay- ngày 25/2/2023
Nội dung của buổi học:
✓ Làm chủ câu lệnh của ChatGPT như 1 chuyên gia
✓ Tạo 100 nội dung cho Social Media chỉ trong 2' phút
✓ Tăng hiệu suất công việc của bạn 300% với tự động hóa
✓ Cách học hỏi đỉnh cao giúp bạn trở thành master bất kỳ chủ đề nào ✓ Cách sử dụng ChatGPT miễn phí trên điện thoại
✓ Tăng 150% doanh số chỉ với mẹo sau với sản phẩm online áp dụng ChatGPT
✓ Tăng tỷ lệ chuyển đổi bán hàng với các sản phẩm mới bán, feedback 5*
✓ Tối ưu hóa Quảng cáo của bạn với các Framework Marketing
✓ Tự tạo video tiktok dễ dàng chỉ trong 5’
✓ Tạo nên 3 video ngắn hấp dẫn trên Tiktok bằng bài viết blog của bạn
✓ Tự tạo bài thuyết trình Powerpoint chuyên nghiệp chỉ trong 5’
✓ Không cần phải là chuyên gia, hãy biến Ai của bạn thành chuyên gia Phân tích dữ liệu
✓ Nếu bạn biết tiếng Anh, đây là cách đơn giản để kiếm thêm 1000$/1 tháng với AI
Đừng bỏ lỡ cơ hội cập nhật những kiến thức thực chiến bằng cách đặt lịch ưu tiên dành thời gian học tập trong hôm nay! Hẹn gặp lại các anh chị em!
Hãy bấm vào link gửi kèm để tham gia lớp học Miễn Phí nhé

Bài viết tương tự

Back