Share TUT VƯỢT 681 MỚI NHẤT VÀ MỘT VÀI LƯU Ý MỚI NHẤT CỦA FACEBOOK

mofem080

Member
. Em share tut và em chia sẽ nếu anh chị nào cảm thấy rằng nó không hay hoặc mình đã biết thì hãy lướt qua giúp em NO TOXIC vì đây là bài viết mà em học hỏi kinh nghiệm từ những ae trong nghành MMO kèm theo đó là luôn theo dõi thông tin cập nhật cho ae biết rõ. E đã test và tỉ lệ thành công cũng ngang ngang vì tut FREE không phải bỏ tiền ra nên anh chị có thể test và còn hơn nữa là dựa vào tut nghiên cứu ra nhiều bản.

. Tình hình gần đây là FACEBOOK đang có đợt quét rất căng nên là số tài khoản FACEBOOK nuôi của nhiều ae làm MMO trở nên khó khăn đặc biệt là nhiều ae mới vào nghành MMO mà phải va vào đợt quét này còn nhiều ae khác vip hơn sẽ ko phải lo vấn đề này….

. Như tựa đề em sẽ chia sẽ tut vượt 681 đã thử test thấy khá là nhạy luôn nhưng loại tut này đặc biệt dành nick có mail còn nick sdt hay không mail thì e vẫn chưa làm được.

TUT VƯỢT 681 - MỚI NHẤT THÁNG 8 NĂM 2024

Bước 1 : Truy cập link facebook đăng nhập : mbasic.facebook.com → Nhập mail tài khoản và pass

Bước 2 : Mở tab thứ 2 bằng fb.com → Ấn vào quên mật khẩu và nhập mail của tài khoản ở bước 1 vào → Chọn vào nhập mật khẩu để đăng nhập lưu ý là không ấn đăng nhập liền nhé mà hãy làm cùng với bước 3 đăng nhập cùng lúc

Bước 3 : Mở tab thứ 3 nhưng vẫn giữ 2 tab còn lại và truy cập vào mbasic.facebook.com → Nhập mail tài khoản và pass kết hợp đăng nhập cùng lúc 2 tab với bước 2 và bước 3

Bước 4 : Sau đó tạo thêm tab thứ 4 vào link fb.com → nhập mail tài khoản + pass và sau đó là thành công FB sẽ báo lỗi và vào được FACEBOOK

THÔNG TIN MỚI NHẤT

- LOGIN UID | PASS : hiện tại FACEBOOK theo mình được biết và bán hàng + test thì FB đang chặn phần này nên đa số anh em mua hàng NO2FA nên login cookie sẽ nhanh hơn thì sẵn mình share cách login cookie ( AE nào biết có thể bỏ qua ) :

+ TẢI TIỆN ÍCH :
Để xem link bị ẩn này, trước tiên bạn cần có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

+ Truy cập FB.COM → Mở tiện ích cho NICK vào ô cookie → Ấn Import

+ Nếu ấn import nhưng báo đỏ thì ae ấn điền TK vs MK vào FB là được nhé

- ĐỔI PASS FACEBOOK ( TÌNH HÌNH DO FACEBOOK KHÔNG CHO ĐỔI THẲNG VÌ MỘT SỐ THIẾT BỊ LẠ + LÝ DO THUẬT TOÁN FB )

+ LOGIN và cộng thêm 1 mail mới ( AE ĐA số nên dùng hàng hotmail ) nếu không có mail thì truy cập TapHoaMMO tha hồ mà lựa chọn mail để mua nhé ae vì web đã cập nhật gian hàng mail rồi ạ

+ Sau đó mở 1 tab + trình duyệt mới nhất nhé → Ấn quên mật khẩu rồi nhập mail mới đã add vào nói không với nhập mail cũ

+ Bước cuối cùng húp vội thì code sẽ về mail mới, coi như là thành công rồi nhé

- TÌNH HÌNH QUÉT : Facebook hiện tại đang quét căng và đang quét rất lâu ở thời điểm hiện tại, ae đang có hàng 282 mà unlock thì nên hạn chế unlock mấy nick news vì tỉ lệ về thấp hoặc không có - bên mình đã test ( Trình Của Mình Còn Non hay gì đó :)) ). Còn nick lâu ví dụ UID 1000X hoặc 6155 thì còn tỉ lệ ngon.

Bài viết tương tự

Back