Share Tut làm thẻ ngân hàng cho người lười

admin

Administrator
Staff member
XIN CHÀO ACE ^^

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Vào group thấy ae share nhiều thứ hay quá nên mình cũng xin phép share cái mẹo làm thẻ ngân hàng cho người lười giống mình cho bác nào chưa biết. ( 3 năm rồi mình không ra ngân hàng làm thẻ rồi ) bác nào biết rồi bỏ qua nhé.
  1. Đầu tiên là thẻ tín dụng :
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Mình có hay dùng thẻ tín dụng của Tech với VPbank. Mỗi thẻ add được 10 tài khoản hết lượt add thì gọi tổng đài báo mất thẻ và muốn phát hành lại thẻ mới, mất 100k phí phát hành và chuyển thẻ tận nhà.

2. Thẻ thường :

Mình đăng ký mở TK của VPbank qua app xong mình lên web nó có 4 5 loại thẻ visa các bác chọn phát hành 1 loại thẻ ( cứ 1 tháng vào 1 lần là được chọn 1 thẻ khác) thì sẽ được 1 thẻ visa + 1 thẻ phi vật lý . Mình phát hành được 4 thẻ cứng + 4 phi vật lý . Thẻ cứng 3 đến 5 ngày ship tận nhà, thẻ phi vật lý thì mở phát dùng được luôn.

Tài khoản Cake by VPbank : đăng ký xong là sẽ mở được 1 thẻ cứng + 1 thẻ ảo. ( thẻ cứng 7 ngày ship tới nhà, thẻ ảo dùng được luôn) . Lần 1 phát hành miễn phí, lần 2 mất phí 55K ( thẻ ảo phát hành được 2 lần )

Ngoài ra VCB cũng đăng ký được 1 thẻ phi vật lý dùng được luôn.

Có 1 mẹo nữa là bác nào vừa có CCCD vừa có CMND thì đăng ký 2 tài khoản của cùng 1ngân hàng ý là có gấp đôi số thẻ :)))

Em xin hết.
(Nguồn: Đỗ Tiến Thành)

Cái vpbank bác giải thích rõ hơn đc không. Đoạn mà 1 tháng vào 1 lần ấy
Bác mở thẻ qua banking web hay mobile vậy

@adidafet BÁC Vào web chọn như cái mình khoanh vuôn nhé nó 4 5 loại thẻ đó cứ thi thoảng vào chọn 1 cái làm. mình làm dc 4 thẻ cứng + 4 thẻ ảo từ bọn này

Bài viết tương tự

Back