Share Tut khi tải file Google Drive khi gặp thông báo Download quota exceeded for this file

admin

Administrator
Staff member
Hưởng ứng phong trào, mình có 1 tips nhỏ khi download các file lớn hay những folder chứa nhiều file nhỏ hay kể cả khi gặp thông báo "Download quota exceeded" chỉ cần download apps google drive chính chủ login và làm theo các bước như hình bên dưới là được nhé !
Hy vọng với tips này sẽ giúp ích cho các bạn trong công cuộc download file dễ dang hơn
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

(Nguồn: Duong Nguyen)
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

@ynudasa123panda loại tiệp gì bạn nhỉ, thường nếu share thì đa phần mình tạo được lối tắt để thư mục của mình và thực hiện các bước giống như trên để down về dc

Bài viết tương tự

Back