Share Tut đăng video, nội dung lên nhiều Facebook Page bằng BM

admin

Administrator
Staff member
Tut này giúp em tiết kiệm khá nhiều thời gian cho việc đăng bài.
1/ Dùng BM cầm tầm chục page hay bao nhiêu kệ các anh
2/ Dùng BM đăng chéo 1 nội dung, video 1 lần lên 10 hoặc N page với 1 lần đăng mà ko cần tool tút tát gì cả
3/ Hết! vỗ tay đi các anh =))
(Nguồn: Long Hoàng & Page Em Long Hoàng)

Cảm ơn anh, bài chia sẻ chất lượng lắm ạ, rất nuột và dẻo, hơi lép tí nhưng không sao ạ🥰

@thietbivesinhcaesar123 chắc chắn là oẳng thôi bạn, mình dùng thiết bị gì Facebook nó còn biết mà 🙂 lịch sử Facebook chúng ta làm gì nó cũng lưu lại cả thôi. Và chết dàn là điều hằng ngày với anh em chạy QC
Theo mình thì nên có 2 BM. BM cầm tài sản page, và BM tác vụ là BM chuyên đăng bài. Trường hợp dính bản quyền hay có lỗi gì thì xoá bài và đá BM tác vụ đi. Khi đấy lỗi sẽ tính là nhẹ hơn. Đó là ý kiến cá nhân của mình thôi 🙂

@mihimahata BM là tài khoản doanh nghiệp.
Facebook cơ bản sẽ có:
Tài khoản người dùng: đc tạo bằng mail, số đt. Đc định danh bằng địa chỉ ID.
Khi bạn chạy QC thì bạn tạo page, gần đây thì đc chạy cả tk cá nhân. Cơ bản nơi bạn chạy QC ví dụ page đó là tài sản của tài khoản người dùng.
Còn hình thức thanh toán, lên chiến dịch quảng cáo... xem về số liệu nó được gọi là tk quảng cáo.
Bạn vẫn chưa thấy BM ở đâu đúng k ? :))) vì khi bạn chạy nhiều tài khoản quảng cáo, thì BM là tài khoản doanh nghiệp nó giúp bạn quản lý đc tài khoản quảng cáo, quản trị page, thành viên ... gần như 1 dạng giao diện nâng cao. Có nhiều tác vụ công cụ hỗ trợ bạn.
BM thì chia nhiều loại, mỗi loại có giới hạn khác nhau. BM 5, BM 30...
Mỗi loại BM có giới hạn về số lượng tk quảng cáo khác nhau.

@mihimahata ví dụ dễ hiểu: bạn có 1 nick Facebook A là chủ của 10 page về 10 lĩnh vực bán hàng khác nhau.
Mỗi 1 page bạn chạy 3 tài khoản quảng cáo. Vậy bạn cần 30tk quảng cáo.
Nhưng bạn k trực tiếp chạy, vì bạn là sếp.
Vì thế bạn sẽ làm như sau: page của bạn là chủ.
Vào BM cho các tài khoản người dùng là nhân viên bạn A1, A2, A3
Mỗi thằng làm tác vụ là người chạy quảng cáo cáo của từng page. Chia quyền thằng nào đc truy cập vào tài khoản quảng cáo nào.
Thì bạn dùng BM sẽ giúp bạn, BM có dủ tác vụ. tk bt thì k

Bài viết tương tự

Back