Share Tut buff đơn Shopee cho ae

namnd123

Nay chia sẽ tut buff đơn shoppe ạ.ae nào thấy ko ổn thì thôi.mình thì củng dc ng quen chỉ nên chia sẽ lại cho ae trên này ai áp dụng dc thì làm nha.
Mình có 1 shop chính trước thuê ng ta buff giá cao quá phai đưa tk cho ng ta 1 tuần.Nên mình mới tạo thêm 1 shop phụ đê buff tét thử.
Mình copy hết sản phẩm sop chình sau đó úp lên shop phụ , chú ý nhớ đổi ảnh bìa sản phẩm và mô tả tránh bị quét.sau đó mình ngâm 1 tuần và đẩy sản phẩm 1 ngày.Trong thơi gian ngâm mình đi kím máy nhóm nhận đặt đơn và gạch đơn(cái này rất căng) thường phí đặt cho 1 đơn dao động 1-15k nhận hàng hoặc ko nhận.khi mình kiêm dc bên gạch đơn họ sẽ chỉ mình sét làm sao để nó rớt vô dvvc của họ.
Cách khác là mình ra tiệm nét mua cái sim tạo tk xong đặt đơn luôn,khi nào giao thành công thì mình quay lại tiệm nét đánh giá.Còn không thì mình thuê sim tạo tk đặt hoả tốc,ngồi đó đợi luôn khi giao hành xong mình đánh giá luôn.Lưu ý là tk đặt hàng với tk shop đừng có cho nó liên quan với nhau như xài chung wifi hoặc đả từng duùng wiffi ở tiêm nét đó.Bạn nào buff công ngiệp hoặc làm thương mại có thể mua tool buff cho dc nhiều.

Bài viết tương tự

Back