Share Tools dùng để download video từ các trang short video của tàu như douyin, kuaishou, tiktok

dhieu132

Mình xin phép share một tools dùng để download video từ các trang short video của tàu như douyin.kuaishou.tiktok nha.

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Lưu ý anh em lấy link user nhé. vào trang chính> chọn chia sẻ ( cái có hiện bảng QR á) > sau đó chọn cái xích . lấy được dòng chữ dạng "chữ trung + link".

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Ưu điểm của nó là :
  • Có thể chọn download theo từng video hoặc all kênh
  • có thể load hàng loạt kênh sau đó down tất cả về một thể sau
Nhược điểm của nó
  • Nó làm việc theo cảm xúc. vui thì load hết video không bị bắt đăng nhập. buồn thì chỉ lòa được 20 video mới nhất thôi
  • Thời gian load còn phụ thuộc hôm đó bạn có vào forum k. vào nhiều thì nhanh, không vào thì coi như cook luôn khỏi load

link cho anh em:
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back