Share Tool dịch video + lồng tiếng video tự động

nemren

+ Tool dịch video
+ lồng tiếng video tự động : có giọng OpenAI TTS - EDGE_TTS , ElementLab , TTS-API ,...
+ có thể chỉnh subtile khi đang làm việc để dịch cho đúng ( trước khi bắt đầu tạo giọng đọc )
+ các tính năng sẽ nằm cột bên trái .
Đầu tiên mình nói thẳng đây ko phải tool của mình là của 1 tay người TQ . mình đã biên dịch, tinh chỉnh lại đồng thời tải các mô hình tốt nhất cho nó để nó dịch sát nghĩa, làm việc sát nhất ngay cả tiếng TQ . tât nhiên không 100% được, ngay cả người TQ cũng ko thể hiểu 100% mà !! ngoài dịch video thì có thể dịch và tạo giọng đọc cho file srt nếu ko muốn dịch video . có rất nhiều tính năng khác của tool mà mình cũng chưa rảnh test hết, chỉ biên dịch 99% qua tiếng việt nam và tải các mô hình cần thiết cho nó ( tự tải khá khó vì toàn tiếng trung ) .
link tải ở comment !!

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

đây ko phải tool của mình nên mình không thể mặt dày đổi tên tool rồi bán 2-3 triệu được như người ta hay làm .
nhưng đây là công sức mình giành nhiều thời gian để chỉnh sửa lại nên nếu có thể thì tặng mình 1 ly cà phê nhé !!
đây là link tải :
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
link khác nếu google driver bị giới hạn lượt tải :
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

link fshare :

link Onedrive :
...

đây ko phải tool của mình nên mình không thể mặt dày đổi tên tool rồi bán 2-3 triệu được như người ta hay làm .
nhưng đây là công sức mình giành nhiều thời gian để chỉnh sửa lại nên nếu có thể thì tặng mình 1 ly cà phê nhé !!
đây là link tải :
link khác nếu google driver bị giới hạn lượt tải :

link fshare :

link Onedrive :
...
Bạn cho hỏi mấy cái API mình lấy như thế nào?

Bài viết tương tự

Back