Hỏi Tips kháng hay tạo hạn chế bị tạm ngưng tài khoản Google Ads

shbet78

Em chào mọi người ạ
Hiện em đang quay lại tập tành lại MMO nhưng em đang gặp khúc mắc khi tạo tài khoản google ads.
Trong forum mình, có bác nào có tips kháng hay tạo hạn chế bị tạm ngưng không ạ
Em cảm ơn ạ!

Tip 1. Thuê 1 dv chạy ổn định 1 con tk nào đó, sau đó mình tạo mcc và add con đó vào. Mục đích để tăng trust cho mcc của mình. Cần quan hệ mới làm dc

@shbet78 Kiểu tôi mới mua lại web và muốn chạy QC để tìm kiếm khách hàng tiềm năng, nhưng tôi không biết chủ cũ đã chạy QC chưa và giờ tôi cài đặt bị lỗi, mong bạn xem xét gỡ cho tôi...kiểu ngu ngơ kể khổ ấy 😁

@shbet78 lỗi của mình do chủ yếu là lúc tạo chiên dịch xong nó lỗi, mình tạo lại thì nó bị trùng nên sẽ bị khoá, xong kể khổ và đổ lỗi do google nữa

tạm ngưng vì lý do gì vậy bạn? Mình tạo MCC, rồi tạo tài khoản con ầm ầm có bị gì đâu nhỉ.

@shbet78 tất cả đều mới bị dính là phải rồi. Google nó cần thời gian để xác minh advertiser là người thật. Làm gì có người nào xài mạng mới, máy tính mới, tất cả đều mới mà đi chạy quảng cáo bao giờ.
Bạn sử dụng gmail cũ, dùng 3G, 4G tạo tài khoản. Domain và thẻ ko quan trọng mới cũ. Nếu đã dính chàm thì chắc chắn phải thay mới.
Đăng nhập user Google và bật đồng bộ lên. Ko dùng ẩn danh để tạo tài khoản.

tài khoản quảng cáo chưa đủ trust thôi đợt mình chạy dễ mấy ông đông y chạy youtube dùng tut bắn reach nó quét ác, bạn có thể tham khảo mua tkhoan chi tiêu rồi nhé

@esmeenguyen cách đây khoảng 2 năm e vẫn chạy dễ thoải mái ạ. sau mấy ông xương khớp vs tri nổ mạnh quá từ đó em die liên tục nên bỏ đến giờ mới quay lại

Bài viết tương tự

Back