Hỏi Thắc mắc về Facebook Ad Breaks

Chào cả nhà, em đang tìm hiểu về Facebook Ad Breaks. Em đang có một chút thắc mắc mong các cao nhân giúp ạ.
  1. Em tạo fanpage rồi mua dịch vụ tăng theo dõi có được không ạ.
  2. Có cách nào tăng theo dõi fanpage nào hiệu quả mà rẻ nhất không ạ.
Em mới bắt đầu biết về mảng này, rất hy vọng được giúp đỡ ạ!

Câu 1: Bạn phải xác định mục đích của việc tăng theo dõi là gì, nếu là cho có con số đẹp thì mua cho nhanh. Còn muốn khai thác kiếm tiền từ những người theo dõi thì bạn xem mua thì ích lợi gì? Câu 2, giống như bạn ra chợ hỏi "có món nào ngon, bổ, mà rẻ không?" Câu này nếu ai trả lời được thì giàu hết rồi, nếu họ trả lời bạn thì chắc chắn không miễn phí, trừ khi đó là người thân.

Fb sắp đóng cửa khoản Ad breaks rồi mà ?
- nếu tạo fanpage mua like ảo thì chỉ là con số thôi chả có tác dụng gì
- muốn tăng theo dõi page thì làm nội dung về chủ đề của page thu hút người xem như ảnh , video , reel , content ngắn . muốn nhanh thì chạy quảng cáo

Câu 1. Tạo fanpage xong điều kiện tối thiểu để bật kiếm tiền là page phải đủ 30 ngày tuổi, nên là nên mua lại các page cổ, page cũ của via khác
Câu 2. Tăng làm gì? Mua page đủ điều kiện add bank về mà làm, rẻ hơn nhiều
Chốt => những người làm adb từ thời đầu tới giờ còn lao đao vì Mark scam ko trả tiền. Nên tốt nhất bạn không chơi adb đã là chiến thắng rồi 😀

À nhưng mà mấy người làm dịch vụ phục vụ cho dân làm adb thì giàu lắm, vì Mark hold hay không chả liên quan gì tới họ cả :))

1. Fanpage k nên tự tạo, nên mua page cổ
2. Buff b1b2 đủ đk thì add bank add thuế. Quan trọng nhất là hệ thống, có vốn nhiều không? Bác gồng được mấy tháng nếu như k paid? Mà bác đặt câu hỏi ntn thì còn mơ hồ lắm, có acebb gì làm thì join vào vừa học vừa làm chứ tự mò mất khá nhiều time bác nha

Bài viết tương tự

Back