Share Share tut đá email tiktok

admin

Administrator
Staff member

TUT Đá mail toptop, có lâu rồi nhưng mới mẻ với nhiều anh em.

Nay cuối tháng em đá nốt bài để sang tháng tập trung làm, không đi xạo l nữa
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

CÁCH LÀM.

• Khi một ních mua về, có gắn mail, mã không về mail, hoặc mất mail. vv và mây mây. thì chúng ta có thể dùng sdt ở các web cho thuê code. web em hay dùng là chothuesimcode. com. 1 code tiktok khoảng 1 nghìn vnd. hoặc có thể dùng sim của mình thêm vào rồi đá ra cho đỡ tốn tiền đều được.
  • đầu tiên vào cài đặt, thêm sdt của mình vào, nhận lấy mã xác minh để add sdt vô tiktok. khi sdt ở trong tiktok rồi thì bắt đầu qua phần Mail, ấn xóa mail, chọn gửi mã về sdt rồi thêm mail mới, thêm mail mới thành công bắt đầu xóa số điện thoại ra, gửi mã code về sim là xong .
  • 1 sdt có thể xác minh hàng nghìn ních mà không bị ảnh hưởng gì tới tài khoản toptop. chỉ cần khi xác minh xong xóa ra là được.
(Nguồn: Nguyen Duc Cuong)

Còn thiếu nha em .. bổ sung là đợi 1 tuần mới đá sdt và thay mail mới nha em zai. Ae bổ sung. Ko nên add quá nhìu sdt vào nhìu kênh

@mepisu đá ra luôn được mà anh, em dùng luôn 1 sim để đá cả trăm kênh 1 lần. K ảnh hưởng a ạ, mỗi tội sim vietnammobie sóng yếu nhận code hơi chậm, nên dùng sim mạng chính tốt hơn thôi a

Bài viết tương tự

Back