Share Share tut check VIA Facebook có dính ip Việt ko, chính xác đến 95%

admin

Administrator
Staff member
B1: AE vào link "
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
com/100001923976897/allactivity?category_key=LOGINSLOGOUTS&entry_point=ayi_hub ", nó sẽ hiển thị lịch sử đăng nhập của via kèm ip ( cái này ko ai có thể can thiệp sửa được )
B2: Sau khi vào link xong ae sẽ thấy lịch sử ip mà con via đó đăng nhập thì ae lấy ip đó vào site " ipx. ac " để kiếm tra xem ip đó thuộc quốc gia nào là ok
Check xong ae có thể tự tin cầm page bkt mà ko sợ tkt quốc gia hoặc cầm py thoải mái.
(Nguồn: Sang Tran)
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bác cho em hỏi, cái web trên em check vpn brazil mà nó ra usa, thì có đúng k bác nhỉ? Dưới thấy dns brz, check my ip thì cungz ra brz mà web trên thì usa 😞

@zuuuuuuuuu
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
.inet. vn/ip-location? b có thể check thêm link này rồi so sánh xem, chơi fb thì kết hợp cả check location đăng nhập trong fb nữa..

Cảm ơn bác đã chia sẻ.
Nhưng nếu con via đó nó có cả trăm lần lịch sửa đăng nhập thì check thủ công từng IP cũng cực thật. Có cách nào để check nhanh không anh em nhỉ. 🥲

B1: AE vào link "
com/100001923976897/allactivity?category_key=LOGINSLOGOUTS&entry_point=ayi_hub ", nó sẽ hiển thị lịch sử đăng nhập của via kèm ip ( cái này ko ai có thể can thiệp sửa được )
B2: Sau khi vào link xong ae sẽ thấy lịch sử ip mà con via đó đăng nhập thì ae lấy ip đó vào site " ipx. ac " để kiếm tra xem ip đó thuộc quốc gia nào là ok
Check xong ae có thể tự tin cầm page bkt mà ko sợ tkt quốc gia hoặc cầm py thoải mái.
(Nguồn: Sang Tran)

xin

Bài viết tương tự

Back