Share Share tut buff lượt bán đánh giá shopee

admin

Administrator
Staff member
(Yêu cầu shop mới hoàn toàn)
B1: Anh em đăng sản phẩm nên để cân nặng 10gram nhỏ nhất có thể
B2: Anh em bật trả giá cho shop
B3: Nhờ bạn bè hay hội nhóm đặt chéo, bảo trả giá mỗi con sản phẩm muốn buff còn 500đ đến 1000đ 1 sản phẩm.
B4: Xác nhận trả giá rồi cho đặt số lượng vài chục vài trăm tùy anh em (Tính ra mỗi đơn nếu mua số lượng 100 thì đơn hết có 100K+Phí ship)
B5: Anh em in mã vận đơn ra dùng photoshop xóa hết thông tin đơn hàng đi cho nhìn vào đỡ ảo
B6: Anh em đóng hàng gửi đi như bình thường sao cho thật chút. Nếu quan hệ được thì nhờ gạch đơn luôn đỡ phải đóng hàng.
Anh em lưu ý tránh ăn mã giảm giá của shopee. Cho nó ăn chút thì nó mới thương @@@
Khi đã có số lượng bán lớn rồi thì anh em buff thêm đánh giá thôi (100 lượt bán mà 1 đánh giá thì ảo vcl). Thuê hội sinh viên hoặc hội nhóm đặt hộ ngày đặt vài đơn liên tục 1 đến 2 tuần cho đến khi nó ra đơn tự nhiên là lụm lúa. Muốn tối ưu thì anh em thêm phân loại xong buff tặng quà kiểu 1 con sản phẩm chính tặng kèm 5, 6 sản phẩm phụ để lấy đánh giá với lượt bán cho mấy con tặng kèm kia.
Anh em còn cách buff nào hay có thể đại lại coment bên dưới. Anh em học hỏi ạ!
(Nguồn: Phúc Cổ Mộ)

cái vụ trả giá là nó khoá shop đó nha. tut này lâu rùi. tốt nhất cứ nhờ hội svien nó đặt đơn ảo hộ rồi đánh giá .

Trả giá hiện tại quét căng lắm nha , thà để 1-2k rồi đặt , sau sửa lại còn hơn

@vitkhanh thêm mới là sao bác nhỉ, e mới mò mẫm nên nhiều cái chưa hiểu. là thêm phân loại mới rồi đặt giá mới hả bác?

Lưu ý anh em cái này chỉ áp dụng cho shop mới hoàn toàn. 1 điện thoại được trả giá đúng 1 lần. Mình làm với số lượng sản phẩm vài chục đến hơn trăm vẫn ok chưa chết shop nào.

@r3z4r mình đang bị flop cả dàn shop. bạn có biết tút vào vực lại k ạ? đang rất bình thường vụt phát flop cả nửa tháng nay

@r3z4r e cũng đang seeding cật lực bác ạ. trước ít shop dùng proxy giờ nhiều quá dùng auto shopee. e đang nghi do dải ip của autoshopee nó bẩn quá ấy bác

Bài viết tương tự

Back