Share Share tools tạo giọng đọc, đặc biệt có chức năng pitch (cao độ), volume, và rate (tốc độ)

admin

Administrator
Staff member
Ai cần thì có thể sử dụng nhé.
mình chưa test kỹ , tuy nhiên đã thử 4500 từ , 28000 ký tự tools vẫn hoạt động ( thời gian khoảng 5 phút tạo ra file audio )
Giá : free
mình chỉ tốn thời gian làm tools và thuê VPS để duy trì cho nó chạy online .
nếu thấy hay đừng quên like và share cho mọi người nhé , cảm ơn bạn !!
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
(Nguồn: Nguyễn Ngọc Thiện)

thank bài bác chia sẻ nhưng em thấy thấy giọng nam rất khó chịu ở một vài chỗ kiểu bị phát âm sai chính tả luôn ấy. có cách nào khắc phục không bác

thối rễ dẫn đến cây còi cọc kém phát triển, ra nụ rồi héo khô, ra hoa rồi rụng sớm, cây yếu, cứ thế lụi dần và có thể dẫn đến mất cây

@aqsakd99701 bạn ghi sai chính tả " thối rễ dẫn đến cây còi cọc kém phát triển, ra nụ rồi héo khô, ra hoa rồi rụng sớm, cây yếu, cứ thế lụi dần và có thể dẫn đến mất cây"
bạn copy lại đoạn này và thử lại nhé

bác xem từ " phát triển" thành "phát chiến", "có thể" thành có "thế" . về AI đọc em thấy giọng bắc đọc vẫn chuẩn hơn bác ạ

@aqsakd99701 bạn ghi sai chính tả rồi : thối rễ dẫn đến cây còi cọc kém phát triển, ra nụ rồi héo khô, ra hoa rồi rụng sớm, cây yếu, cứ thế lụi dần và có thể dẫn đến mất cây
bạn thử đoạn này

@aqsakd99701 bạn kiểm tra cài lại font chữ trên windown của bạn, sau đó xoá đi cài đặt lại phần mềm hỗ trợ gõ có dấu Unikey đi , dùng EVKEY giống mình thử !!!

em copy của bác thì được mà của em gõ trên fb thì oke cứ vào voice lại hỏng. em cảm ơn bác

Bài viết tương tự

Back