Share Share tài liệu Social Media Labelling của Meta (gắn nhãn cho nội dung quảng cáo trên Phở Bò và I.G)

hihijihihihu

Mình hiện là freelancer làm công việc Social Media Labelling cho M.e.t.a ( đại loại là làm việc gắn nhãn cho nội dung quảng cáo trên Phở Bò và I.G ), kinh nghiệm MMO thì cũng chưa tới đâu, vẫn chưa kiếm đc bịch lúa nào về mảng này, chỉ biết hàng ngày vô đây rồi học hỏi thêm nên có muốn cũng ko biết chia sẻ kiểu gì, nên mình chia sẻ nội dung công việc mình đang làm hiện tại , có thể sẽ giúp đỡ phần nào cho một số ae đang làm bên mảng chạy Ads, nhất là những chủ đề nhạy cảm như cờ bạc, gái gú, chất kích thích, chính trị, …
Guidelines cho ae nào cần tham khảo ( 1 bản tiếng Anh, 1 bản tiếng Việt mình đã dịch ):
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Chúc toàn thể ae group phát triển mạnh mẽ hơn nữa và đạt được ước mơ MMO của mình. Peace.

@hihijihihihu à k e hỏi là bài test đầu vào có khó k và yêu cầu pass ntn ý ạ :v ví dụ như trên 90% ms pass. acc e cũng nhận dc lời mời tham gia project này mà apply mãi k dc, k biết tại sao

Back