Share Share mọi người 1 theme (thực ra là app tạo theme) cực kì hay trên Shopify

admin

Administrator
Staff member
Chia sẻ với mọi người 1 theme (thực ra là app tạo theme) cực kì hay trên Shopify cho những ai mới bắt đầu tìm hiểu (sẽ giúp làm nhanh và vừa ý mình hơn, đỡ phải lựa chọn theme mới mệt) và cho cả những ai muốn đổi lại theme tối ưu hơn. Dùng gói miễn phí cũng rất tốt luôn rồi, được 3 theme đẹp miễn phí. Nó giúp tạo toàn store bằng trình kéo thả và sau này muốn thêm tính năng gì thì chỉ cần thêm vào thôi chứ k cần phải đổi toàn theme.
Đội ngũ hỗ trợ cũng rất nhanh, mình chat thì thấy trả lời đc tiếng Việt trôi chảy.

Tên App: Veda Landing Page Builder​

• Thiết kế trang landingpage, độ tuỳ chỉnh cực nhiều: trang chủ, trang sản phẩm, trang blog, v.v.
  • Thư viện mẫu có sẵn phong phú
  • Kéo thả như Ladipage của Việt Nam, không cần biết code
  • Tuỳ chỉnh đc cả header với footer
  • có nhiều tính năng tích hợp như Mini Cart, Sale Notification & addons của bên thứ ba.
Ngoài ra mình cũng giới thiệu thêm 1 app rất tốt về up sell và cross sell nữa mình đã dùng được 3 năm rồi (app này của Ấn Độ)

Tên App: UFE Cross Sell & Upsell Bundle​

Đây là app mình thấy đáng tiền nhất, giá trị đơn trung bình của mình được kéo từ 40$ lên đến 75$ nhờ app này. Có những đơn khách mua tận 900$ nhờ tài câu kéo trên mọi mặt trận của app
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Dùng miễn phí, trên 50 orders mới cần trả phí (khi đó mn sẽ đo độ hiệu quả khi tỉ lệ mua chéo, upsell tăng, chắc mn cũng sẽ tự đưa ra quyết định đc)

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Mình cũng đang dùng app này.
App này là một sản phẩm của người Việt Nam mình.
Support khá tốt.
App đang trong đà hoàn thiện và phát triển mạnh.
Anh em dùng gói trả phí sẽ được sử dụng các Add-on rất xịn mà Veda mới ra mắt gần đây.
Nó là 1 Page builder + theme builder.
Mình tạo store bằng app này thì gần như không cần cài thêm app nào bên ngoài nữa.
Với 1 store cơ bản của mình. Mình chỉ ưu tiên các app: Review, Upsell, Email Marketing.

Bài viết tương tự

Back