Share Share cách đặt đơn ảo Shopee

admin

Administrator
Staff member
Share cho ae một cách k dùng tool, vì dùng tool khả năng phát hiện cùng thiết bị rất cao.
Ae dùng pvs vultr để đặt đơn ảo. Vì sao lại là Vultr?
Lý do duy nhất là vps Vultr tính tiền theo thời gian và tạo được nhiều vps.
Mỗi lần tạo 1 vps để đặt đơn ảo chỉ mất tầm 0.08$, rất rẻ, đặt xong xóa vps đi, lần sau lại tạo 1 vps mới hoặc tạo cùng lúc nhiều vps để đặt đơn xong xóa đi cũng dc. Chi phí mất có hơn 1K/ 1 lần đặt mà yên tâm về vấn đề thiết bị luôn mới, k trùng. Link vps bỏ dấu cachs thay bằng chấm (
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
vultr com/ )
(Nguồn: Son Minh)
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bác đặt đơn ảo xong còn cần phải vào đánh giá nữa chắc phải mất 3 - 5 ngày cho 1 đơn hoàn thành

người nhận là nick ảo, bạn setup về địa chỉ bạn bè hoặc gần chỗ mình ở để dễ lấy, ngày xưa thì nhờ bên vận chuyển gạch đơn dc, giờ thì khó

@sigiaydep đúng rồi, mỗi lần cài mất tầm 15 - 20p. nên môĩ lần đặt ảo thì tạo luôn 1 lần tầm 5,6 cái vps. Tuy nhiên phuơng án đặt này lại an toàn

Có đúng là không trùng không nhỉ, nhớ trước mình dùng nhiều vultr có lần mua con mới ra IP y như con cũ

Thật ra chỉ cần là proxy xoay là ok r còn shopee hiện chưa check theo địa chỉ máy, sau này có hay k thì k biết

Bài viết tương tự

Back