Share Share 2 extension chrome khá hữu ích cho người kém tiếng anh

admin

Administrator
Staff member
1 . Ddict Translate: Translator - Dictionary
Ex này thì chắc nhiều anh chị trong group biết rồi nhưng cũ người mới ta . em mới biết nên em chia sẻ cho ai chưa biết ạ . Anh chị chỉ cần bôi đen dòng hoặc chữ mà anh chị muốn dịch nó sẽ dịch luôn cho mình ngay bên cạnh .
2. Copyfish
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Free OCR Software
Ex này dịch văn bản trong hình ảnh cũng rất hay . Chỉ cần bôi đen phần chữ muốn dịch trong hình ảnh xong nó sẽ quét và dịch ra cho mình .
- Cái này em dùng nhiều để làm ladipage chạy ads fb .
Ví dụ : Khi chạy 1 sản phẩm trên 1688 em sẽ lấy hết ảnh trong phần mô tả sản phẩm của nó về máy . Làm ladipage giống mô tả sản phẩm đó ở trên 1688 . Em dịch hết chữ tiếng Trung về tiếng việt bằng Extension này .
Extension không phế chỉ là chúng ta phế thôi hehe
Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
.
Em cảm ơn mn đã đọc bài viết của em ạ .

à . góp ý thêm là ai xài iphone , có cái google dịch, nó cũng tự chuyển đổi từ tiếng Trung sang tiếng Việt được nha

Bài viết tương tự

Back