Share Rewrite bài viết với harpa extension

nemren

nay rảnh rỗi share cách mình thường dùng để đi viết rewrite 1 bài viết bất kỳ

cách làm rất đơn giản truy cập vào link bài viết
ví dụ :
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

sau đó bật extension Harpa lên
chưa có thì tải tại đây :
chorme / Edge :
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

và điền prompt thôi ,
bạn có thể tuỳ chỉnh prompt tuỳ thích , nhưng mình hay dùng prompt này :
"""
tôi là Thiện , tôi đang viết bài viết nâng cao về tiktok cho người đọc .
hãy viết lại nội dung bên dưới bằng tiếng Việt Nam ,ít nhất 2500 từ , dùng ngôn ngữ tự nhiên, vui tính để viết . từ khoá chính là : {{page.url}}
tập trung nội dung vào từ khoá chính, ở đầu bài viết phải giới thiệu tôi là Thiện , giới thiệu đến người đọc ( về tiêu đề )
khi viết phải đầy đủ h1, h2,h3 , điều này rất quan trọng hãy viết theo kiểu định dạng markdown : {{context}} """

chỉ đơn giản vậy thôi 😃
link bài viết hoàn thành :

Vì Harpa cho phép dùng Api hoặc cookie trực tiếp , nên bạn có thể login sẵn ở trình duyệt đang dùng như Bing AI, Claude , chatgpt nó sẽ cho phép bạn chọn ứng dụng để viết bài tuỳ thích .

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

theo đánh giá của mình đây là extension Free mạnh mẽ nhất hiện nay , các bạn có thể dùng nó làm marketing , tóm tắt youtube video , theo dõi website để cào nhanh dữ liệu 1 website với cron job của nó , ngoài ra còn rất nhiều tính năng hữu ích khác, đừng bỏ qua nó nhé .

Bài viết tương tự

Back