Share Mindset làm reels

duonghe

Điều này giúp mọi người định vị lại việc làm reels sao cho hiệu quả mà tránh mất time . Và câu duy nhất e hay nói với mọi người là : Hãy làm khi thấy cơ hội , còn không làm thì đừng mong nhận lại kết quả . Đừng tin vào mấy ông bảo là cùng một lúc vận hành cả nghìn page chie bằng một cái tool , à thì cũng vận hành được đấy nhưng có kết quả k mới là quan trọng . Mé cùng lúc e vận hành có tầm 200page là các bạn nhân sự mửa cmn mật r .
Reels đã bớt hot so với thời điểm cách đây một năm . Đúng tầm này năm trước em gặp case win sau một vài lần em test . Cảm giác nó như là lỗ hổng của FB vậy, mà nói là tut thì cũng chẳng sai . Rồi thấy quy trình của mình bê lung tung cả , lên cả trên mấy forum lớn . Chán chả buồn nói cũng chả buồn flex .
Nhưng nếu ae làm thì cứ làm theo cách của e chỉ năm ngoái nó vẫn hợp lí đó , vẫn ăn được . Vấn đề là ăn lúc nào thôi . Mà thực ra vấn đề chính vẫn là làm và làm còn không chịu làm thì đừng mong có cái gì . Bạn mong gì ở một bữa cơm miễn phí . Éo có đâu chỉ có sh*t thôi .
Thay vì tốn công tốn sức ngồi chờ uvideo lên thì đúng quy trình là sẽ có video lên . Chứ thực lòng mà nói em dân seller chứ k phải dân aff .
Làm đúng lộ trình sẽ tốt hơn làm mò .

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back