Share Kinh nghiệm tránh bị mất hoặc back tài khoản facebook

Sau 1 thời gian lean on Facebook và mất 1 con acc có chi tiêu.mình có 1 vài kinh nguyệt nho nhỏ dành cho a e newbie để đỡ mất tk.
mua acc về log vào được thì đầu tiên
1 vào kiểm tra thông tin xem file mình mua đã có ngày/tháng/năm sinh chưa.có rồi bỏ qua chưa có lấy lưu vào file (sử dụng khi checkpoint)
2 xem hình đại diện ổn chưa nếu chưa thì thay ổn rồi thì thôi.kế tiếp làm cho nó cái giấy tờ tùy thân (sẽ có ngày checkpoint cần đến),hiện tại có những site có tích hợp sẵn phần mềm làm giấy tờ tùy thân anh em biết rồi thì thôi,chưa biết ib mình chỉ)
Vậy là tạm ổn.
Chỉ cần 2 bước đó là ko sợ checkpoint nữa rồi.acc mới mua về dù kiểu gì nó cũng checkpoint thôi.
3 đổi pass + đổi pas mail( mình thì làm hẳn con gmail thay vào cho chắc.
4 vào thông tin cá nhân nếu ko bấm vào cái mail đầu tiên sẽ ko hiển thị ra thông tin ở hình 3 đâu.và cái đó theo mình thì bị back tk hoặc mất do đó.bấm vào hủy liên kết tk istagam trước mới gỡ dc con mail và sdt này như hình 3
**** kết quả là rất lâu rồi những con tk mình làm như vậy ko mất dc và ghỡ checkpoint rất dễ.
Trước mình mua acc nào cũng dùng proxy và tương tác nuôi acc nâng như nâng trứng vẫn chết.sau sử dụng những cách trên thì nó cũng checkpoint nhưng ghỡ về xong sài thoải mái chẳng sợ gì nữa.ko dùng proxy luôn.

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back