Hỏi Kinh nghiệm dùng boxphone hay phone farm

baskinore

Anh em ai đã dùng boxphone hay phone farm rồi chia sẻ kinh nghiệm với mình với? Dùng hệ thống bên nào có thể điều khiển quá web? Có thể áp dụng trên meta; tiktok, YouTube, pinterest...?

thấy nhiều ae feedback là k nên mua vì nếu nó hiệu quả mấy ổng bán cũng k phải chạy ads bán phonefarm ngày đêm, giàu thằng bán nghèo thằng mua :)))) nghe cũng hợp lí

theo quan điểm cá nhân của tớ thì thấy box phone nó chỉ là phiên bản nâng cấp của mấy cái tools antidetect browser. Nó là thiết bị real nên độ trust tất nhiên là phải hơn rồi.
Và nó chỉ tốt và tối ưu cho hệ thống đã ra tiền rồi. còn nếu mới xây mà bụp vào thì tốn kém mà chưa chắc đã hiệu quả

Nên xác định rõ ràng mục đích dùng để làm gì, áp dụng vào gì của cv mà bác đang làm, còn fomo theo thị trường dư tiền thì bỏ ra trải nghiệm củng đc, còn ko dư thì nên thôi. Vì nó chỉ là công cụ + thêm cần có kiến thức kỹ thuật để vận hành. Với cả box là 1 chuyện còn tool chạy lại phải đi mua riêng nửa nhé. Túm váy là thiệt hại ko dưới 20-30tr.

Dùng Phonefarm kéo traffic hiệu quả thì kèm cả tool bác. Không đến mùa quét lại thấp thỏm trong lòng. Em quen 1 bé IT mà công ty bé này thuê nguyên ẻm về chỉ để code giả lập người dùng, mỗi nền tảng 1 kiểu, thi thoảng còn update theo thay đổi nền tảng nữa.

Bài viết tương tự

Back