Share Kinh nghiệm cài BlueStacks tạo acc và đăng tiktok

kamlupus

Hi mọi người, Mình mới tập tành chơi tiktok, cũng học hỏi ở nhiều nơi và đúc rút kinh nghiệm sau khi bỏ vài chục acc tiktok. Nay có chút kinh nghiệm bản thân chia sẻ cách cài bluestacks tạo acc và đăng tiktok.
B1: Lên trang chủ Bluestacks tải file cài đặt về.
B2: Chuyển vùng, ngôn ngữ, giờ máy tính sang nước muốn tạo acc tiktok (ở đây mình tạo acc nước Anh nên chuyển vùng, ngôn ngữ, giờ máy tính qua Anh)
B3: Sử dụng VPN fake ip sang Anh.
B4: Cài Bluestack (lúc cài đặt Bluestacks sẽ tải tài nguyên của nước Anh do máy tính và VPN đã fake sang Anh)
B5: Sau khi cài đặt xong. Mở bluestacks -> Cài đặt -> Phone check xem đã có mạng điện thoại của nước Anh chưa (TESCO)
B6: Sau khi đã cài đặt xong và check mạng điện thoại đúng nước đã fake IP. Các bạn tải tiktok, tạo acc và đăng video (tỉ lệ xu hướng sẽ cao hơn do Bluestacks có sóng điện thoại của nước bạn fake).

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bác cho em hỏi tý:
1: mình giả lập có cần cái beta mod không hay phang hẳn app ở chplay cũng được
2: mình bật chuyển vùng ở máy tính thì ở trên Bluestacks nữa không. Hay mình cài sẵn VPN trên Bluestack mở lên là auto kết nối

à bác cho e hỏi thêm. bác nuôi lâu chưa. bkt dc acc nào chưa và có bị khóa acc k bác. tại lúc trước e nghe mn bảo nuôi trên giả lập bị khóa acc

Bài viết tương tự

Back