Share Extension tải video tiktok không logo nhanh

manclubcc

Em xin chia sẻ 1 extension tải video tiktok không logo nhanh mà mình thấy rất hiệu quả, không cần dùng tools, vì sau khi tìm kiếm chưa thấy ai chia sẻ.
  • Ảnh 1: Các bác lên cửa hàng google tìm từ khóa TIKNOTE, hoặc có thể vào link này :
    Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
  • Ảnh 2: Vào tiktok và chọn video theo mũi tên phía trên bên phải. ( Sau bước này video vẫn chưa được tải về, mới chỉ lưu video vào thư mục ghi nhớ )
  • Ảnh 3: Ứng dụng sẽ chuyển video bạn vừa chọn vào thư mục lưu trữ DENOTE, bạn vào đây xem lại và ấn tải. Vậy là bạn đã có 1 video tiktok không logo
Cảm ơn mọi người đã theo dõi, rất mong cộng đồng ngày càng có nhiều bài viết chất lượng hơn

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Để xem nội dung bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Bài viết tương tự

Back