Share Công cụ hỗ trợ viết, xử lý PDF, hình ảnh, video, tài liệu

haiduong1011

Hôm nay mình chia sẻ một công cụ mình hay dùng trong công việc của mình, mong là sẽ giúp ích cho các bạn,
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập
Web này hỗ trợ 5 mục chính:
+ PDF: Chỉnh sửa PDF, chuyển PDF sang văn bản (word), JPG sang PDF, hợp nhất PDF, tất cả các công cụ về PDF,…
+ Hình ảnh: Xóa nền, khôi phục ảnh, tạo ảnh hồ sơ, xóa người khỏi ảnh, trích xuất văn bản từ hình ảnh, trình tạo ảnh bằng AI, xóa đối tượng ảnh,…
+ Viết: Viết lại đoạn văn, viết lại câu, viết tiểu luận, viết bài báo, lên ý tưởng mô tả trong Blog, hỗ trợ bài đăng trên mạng xã hội khác như instragram, linkedin,…
+ Video: nén video, video sang GIF động, cắt video, mp4 sang mp3, tải xuống được các video mạng xã hội khác như FB, Instagram, Tiktok, Twitter,…
+ Tài liệu: tách CSV, Excel sang PDF, Excel sang XML, XML sang CSV, tách Excel, XML sang Excel, CSV sang Excel, XML sang JSON,…
Còn rất hiều các tính năng trong trang web này mình chưa dùng hết, các bạn nào biết đến web này rồi sử dụng được nhiều hơn có thể share thêm cho mọi người trong Group biết thêm.
Mình share thêm một website nữa là:
Để xem link bị ẩn này, bạn cần viết bình luận. Nếu chưa có tài khoản, vui lòng Đăng ký hoặc Đăng nhập

Web này có thể xóa đối tượng, xóa nền, làm nét ảnh, khôi phục ảnh cũ, thay đổi bầu trời sử dụng tương đối tốt có thể xài trên PC hoặc tải về điện thoại để tiện sử dụng.
2 trang web mình share trên hoàn toàn miễn phí nha mọi người, mình biết gì share đó mong giúp được thêm mọi người trong group, không biết lấy hình gì nên lấy hình view mình đang làm việc
Cảm ơn ban quản trị đã tạo ra một forum rất có giá trị.

Bài viết tương tự

Back